Hướng dẫn cách làm quạt phun sương mát lạnh ngày hè -,..,-

Reactions
1,648
MR
0.003
Bạn đã chán xài điều hòa vì nó quá tốn điện, hoặc làm cho bạn bị sổ mũi, nhức đầu :oops: v.v... Vậy thì hãy tận dụng con pikachu (giá chợ hình như :rolleyes: 200k) để biến thành quạt phun sương mát mẻ mà lại ko tốn nhiều điện ;)

Mình là dân captcha, cho nên thiết kế 2 kiểu 1 là chúc lên cao (gần tới mặt rồi) sử dụng khi ngồi gõ máy tính, kiểu nữa là chúc xuống để khi nằm ngủ hoặc thư giãn bằng liệu pháp hơi nước :D

Đù, mấy quạt hơi nước làm hỏng hết mẹ đồ điện tử, tốt nhất bật điều hòa cho mát

em bị điện giật hồi còn nhỏ vì tay ướt đụng vào còn cắm ổ cắm điện,điện xẹt ngang một mảng quanh tường,đen thui thui,cũng may ko xẹt vào em ,ko giờ em thành thiên cổ của mười mấy năm trước,giờ nước với điện em sợ làm như bác có ngày em lên đường lun
ủng hộ tinh thần thớt

Xài suốt mùa hè có thấy hỏng cái đồ điện tử nào đâu :oops: Điều hòa biết là mát thật, nhưng mà cứ thử ngồi nhiều xem có thích ngồi điều hòa nữa hay không... Như tui thấy ốm yếu hết cả người, sổ mũi, nhức đầu, khô khan, nói chung là cảm giác không mát bằng bật quạt nước, không khí nó dễ chịu hơn điều hòa nhiều :rolleyes:

chưa hiểu cái này lắm :oops:

Bậy bạ ấy mà, hiểu làm gì, viết chơi thôi :D

MMO 2012 còn captcha nữa hả bác

Tui còn kiếm tiền bằng gameonline nữa, nhưng mà chưa đến mùa, captcha chơi câu giờ thôi ;)

con pikachu là cái gì mà làm nước bóc khói z ?
bình nấu nước = điện à ?

tài mình ko hiểu là khói đó là nước đang sôi hay là hơi lạnh :D

anh họ mình trước mua cái quạt hơi nước bằng đá ấy . Đc hơn 1 tháng đồ điện trong nhà chập mạch hết :) Nên quăng cái quạt luôn rồi :D

Kiếm cái thùng đựng đá thổi gió qua đó thành cái quạt lạnh !ˆˆ
hoặc khi bật điều hòa để chạu nước trong phòng sẽ đỡ bị khô

Last edited:
con pikachu là cái gì mà làm nước bóc khói z ?
bình nấu nước = điện à ?

tài mình ko hiểu là khói đó là nước đang sôi hay là hơi lạnh :D

Nó nấu nước bằng điện, ở trong có 1 cái cục nam châm nhiệt bé bằng 2 ngón tay, nước bốc hơi ra là khói nước nóng, nhưng không nóng đâu, nhà ai xài điều hòa cũng phải mua con pikachu để tạo ẩm không gian (mua thử thì biết ^o^ )

anh họ mình trước mua cái quạt hơi nước bằng đá ấy . Đc hơn 1 tháng đồ điện trong nhà chập mạch hết :) Nên quăng cái quạt luôn rồi :D

Quạt nước thì không biết nhưng đây là quạt sương nhé :p

kiếm = gameonline nữa là chắc là cày thuê LOL rồi thấy ông này xuất hiên nhiều 4rom game lắm

Tui có chơi LOL nhưng ko kiếm tiền bằng nó, tui kiếm tiền bằng 1 loại tiền tệ của 1 game ở nước ngoài sau đó bán cho tây rồi chuyển thành WMZ rồi về VNĐ.

Kiếm cái thùng đựng đá thổi gió qua đó thành cái quạt lạnh !ˆˆ
hoặc khi bật điều hòa để chạu nước trong phòng sẽ đỡ bị khô

Thùng đựng đá tui còn tự tạo 2 thùng theo hướng dẫn của youtube, khổ nỗi tốn đá kinh khủng, lại còn viêm họng vì nó cứ phả thẳng vào mặt với số lượng hơi lạnh rất là nhiều :( Còn khi bật điều hòa để chậu nước là đúng, nhưng số lượng nước bị hút đi không cao do nó không phải là dạng sương, mới cả chỉ tập trung trong cái chậu thì còn lâu mới bị hút hết :eek: Thử hết rồi mà :(

Quạt hơi nước này mình chỉ để trong phòng điều hòa vì điều hòa làm khô không khí như vậy sẽ ko khô da thôi
Chứ nó quạt hơi nước tùm lum sợ hỏng đồ điện tử, mà ko hiểu sao mua 2 cái quạt hơi nước này mỗi cái hỏng trong 1 tuần dù, đc bảo hành mang đổi 1 lần, lần 2 nó hỏng chán chả muốn đổi nữa thôi kệ luôn

bảo huớng dẫn mà thấy mỗi cái video đã hoàn thiện :( ai mà hiểu, hướng dẫn kỹ giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom