hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
Chào @YouAndIVN,

Mình đề nghị bạn làm đúng với Rules đã có sẵn nha:
  • https://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/
  • Khi Share TOOLS, các bạn phải Public lên Forum (Link / File đính kèm) để tất cả Members có thể Download được từ Forum mà không cần liên lạc bạn:
    • Bạn có thể đặt Pass và yêu cầu người Download phải PM hoặc Email tới bạn để nhận Pass
    • Nhằm mục đích hạn chế việc lộ thông tin cá nhân của các Members và hạn chế việc đính kèm Virus vì có nhiều thành viên chưa đủ kinh nghiệm kiểm tra
Trong vòng 24h nếu bạn không cập nhật mình sẽ buộc phải Close Topic của bạn.
Thân
Close thôi à? Hôm kia tôi bị banned 1 tuần, vãi cả công bằng :eek::eek::eek:

Cho mình hỏi chut cái này 1 acc cắm nhiều link trên nhiều VPS được không sao phải tạo nhiều acc lam gì vậy

Chào @YouAndIVN,

Mình đề nghị bạn làm đúng với Rules đã có sẵn nha:
  • https://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/
  • Khi Share TOOLS, các bạn phải Public lên Forum (Link / File đính kèm) để tất cả Members có thể Download được từ Forum mà không cần liên lạc bạn:
    • Bạn có thể đặt Pass và yêu cầu người Download phải PM hoặc Email tới bạn để nhận Pass
    • Nhằm mục đích hạn chế việc lộ thông tin cá nhân của các Members và hạn chế việc đính kèm Virus vì có nhiều thành viên chưa đủ kinh nghiệm kiểm tra
Trong vòng 24h nếu bạn không cập nhật mình sẽ buộc phải Close Topic của bạn.
Thân

Đây là 1 topic tuyển ref nha Shin, vì tuyển ref nên mình phải yêu cầu có mail để còn check xem có phải ref của mình ko.

Việc share tut chỉ là đi kèm , dành cho ref của mình :) Đây ko phải đơn thuần là topic share tut nên mình mới post ở box ref :)

đã gửi tut đến #181 nhé :) Ai chưa nhận đc mail thì để lại mail dưới topic nhé :)

homepage.exchange có cần phải tạo nhiều acc để chiến nhiều vps khác nhau không bạn hay chỉ cần 1 acc như thế mà chiến thôi
1 vps /1 acc nha bạn :)
acc ebe muốn with phải ver phone. Bác làm thế này, họ chỉ reg acc ảo để lấy tool của bác thôi.
ver phone có gì đâu :) 1 số đt là xong thôi mà :)
Cho mình hỏi chut cái này 1 acc cắm nhiều link trên nhiều VPS được không sao phải tạo nhiều acc lam gì vậy
1 acc nhiều link nha cậu, ko cần phải tạo nhiều acc :)

Mình viết tắt tránh để admin nó mà ra site.
Đăng ký tại đây : http://www.ebesucher.com/?ref=ha235077110

Làm ref của mình đc những gì:
1. Mình cấp free TOOL auto (Tool này cho phép cắm nhiều link của 1 acc :) )
2. Nếu bạn nào ko có ssh hay ko đủ ssh để cắm mình sẽ cấp 1 list ssh cho bạn cắm . Nhớ ghi rõ loại vps bạn có và số lượng để mình gửi ssh
VD: Bạn có 10 vps 2g => Cắm khoảng 10 -> 15 acc/ máy => khoảng 100->150 ssh / máy. Mình sẽ cấp list 1500 ssh cho bạn

Số lượng có hạn thôi nha các bạn, ai có ssh rồi thì vui lòng ko đăng ký để nhường cơ hội cho bạn khác :)

Nói chung là anh em hỗ trợ lẫn nhau kiếm tí cháo.

Các bạn để lại mail và tài khoản đk để mình check và gửi tut nhé :)

Mình chỉ hỗ trợ đc có giới hạn nên khi nào đủ mình sẽ báo dừng , mong các bạn thông cảm :)

À quên, nếu các bạn chạy tool thì tùy vào vps nhưng với vps 2g 1 core cùi thì 1 giờ cũng dao động từ 500 -> 1500 point . Bạn nhân từ đó ra để tính thu nhập nhé :)

2g + 1 core = 10 -> 15 link
4g + 2 core = 25 -> 30 link
....

100.000 point = 2 euro

Thời gian thanh toán : 2,3 ngày :)

Các bạn có thể cắm kèm

2. homepage.exchange
http://homepage.exchange/splash.php?ref=2041
1 ngày 0,3 -> 0,4$ . Có tool auto, bạn nào đăng ký thì để lại mail đk để mình gửi tool 1 lượt nhé
(bạn nào đăng ký cái này nhớ báo luôn bên dưới để mình gửi hướng dẫn luôn nhé :) )

3. hitleap
https://hitleap.com/by/captchater
Cái này thì chả có tut , ai thích ủng hộ thì mình cám ơn thôi :D Cứ down phần mềm của nó về chạy thôi (còn tut chiến nhiều acc / vps thì các bạn search trong forum có luôn nhé)

tạm thời cắm 3 cái này chạy cùng 1 vps là tối đa thu nhập :)

đang muốn làm ref cơ mà ko có vps. chạy pc có được ko thớt,

đang muốn làm ref cơ mà ko có vps. chạy pc có được ko thớt,
ko đủ tiền điện đâu
>.<

Do lằng nhằng vấn đề link , mail này nọ . Nên từ giờ các bạn inbox trực tiếp cho mình để được gửi hướng dẫn nhé :)

Nhớ để lại mail trong inbox để mình gửi :)

@hjxhjxacec, @Sir.NamTuoc, @admin : Admin, MOD sửa lại title cho mình thành : hướng dẫn cắm máy với ebs free , nhé :)

Như vậy khỏi liên quan gì tool tiếc nhé :)

share free cái tut (giá 1,2tr mà các pro đang bán) mà cũng bị soi mói vãi nồi. Thôi qua bên nước ngoài cho lành :D Còn vài tut mà chắc ko share nữa :D có gì anh em qua bên thebot.net hóng sau nhé :) Đang test và sẽ public bên đó nếu có kết quả tốt :)

share free cái tut (giá 1,2tr mà các pro đang bán) mà cũng bị soi mói vãi nồi. Thôi qua bên nước ngoài cho lành :D Còn vài tut mà chắc ko share nữa :D có gì anh em qua bên thebot.net hóng sau nhé :) Đang test và sẽ public bên đó nếu có kết quả tốt :)
e yêu bác rồi

đã gửi mail hướng dẫn cho các bạn còn lại nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week