hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
mail cau la gì ?
mà treo laptop core i3 mang cap quang 8.6 Mb (1.2mB/s)==> khoang nhieu diem / 1h bạn ?
nó có chiếm màng hình ko cậu ?>??? hiện tại dang dùng cashfiesta nua nen chiếm 1 khúc roi
Bác được Cashfiesta pay hay sao mà vẫn treo nó thế? Mà tool thường thì không chiếm màn hình hay chuột đâu.

mình mới tham gia nó mới 1 tháng nay à ! mình chơi cho có chỉ khoảng 20k-30 k thì nghỉ rồi ! đâu có time !
Vậy bạn nên ngừng chiến nó đi bạn ạ, nó scam đến 95% lận, 5% còn lại là nghe nói nó chỉ trả cho những ai làm mấy cái job $ cao của nó, còn ai chỉ làm mấy job nhỏ hoặc ít $ thì nó không pay đâu, hồi mới chơi mình cũng chơi nó gần 1 năm trời, nếu nó pay thì mình cũng nhận được ít nhất là $60 từ nó rồi mà tiền thì không thấy còn acc thì bị xóa luôn nè bạn. :) Mình không cheat cũng không tool gì với nó cả, ngồi click tay 8 tiếng 1 ngày với nó đó, nhiều khi đi học vẫn mở máy để ở nhà nhờ người nhà click hộ mà nó còn scam mình luôn bạn ạ. Cho nên mình góp ý một cách chân thành là bạn nên ngừng chiến nó, dành màn hình treo mấy site thớt giới thiệu, lai rai mà kiếm cũng ngon bạn ạ.

đã gửi hướng dẫn cho các bạn inbox và topic #224 nhé :)

Vậy bạn nên ngừng chiến nó đi bạn ạ, nó scam đến 95% lận, 5% còn lại là nghe nói nó chỉ trả cho những ai làm mấy cái job $ cao của nó, còn ai chỉ làm mấy job nhỏ hoặc ít $ thì nó không pay đâu, hồi mới chơi mình cũng chơi nó gần 1 năm trời, nếu nó pay thì mình cũng nhận được ít nhất là $60 từ nó rồi mà tiền thì không thấy còn acc thì bị xóa luôn nè bạn. :) Mình không cheat cũng không tool gì với nó cả, ngồi click tay 8 tiếng 1 ngày với nó đó, nhiều khi đi học vẫn mở máy để ở nhà nhờ người nhà click hộ mà nó còn scam mình luôn bạn ạ. Cho nên mình góp ý một cách chân thành là bạn nên ngừng chiến nó, dành màn hình treo mấy site thớt giới thiệu, lai rai mà kiếm cũng ngon bạn ạ.
cảm on bạn đã nhắc

Share đâu thì share đưng share nước ngoài bác ơi . Làm giàu cho dân VN chứ đừng làm giau cho nước ngoai :D

Share đâu thì share đưng share nước ngoài bác ơi . Làm giàu cho dân VN chứ đừng làm giau cho nước ngoai :D
khỏi, share nước ngoài mới nhanh giàu, mới ko bị soi mói :)
70 ref của mình mà 66 ref là ảo rồi, xin để cắm cái khác, đâu có cắm id đk đâu :) Lại còn bị chửi vì share free, thôi mang ra nước ngoài cho chất lượng :)

ra ngoài chút, chốc về giải quyết nốt các bạn còn lại nhé :p

16 core 32 ram 1 nngà được khoảng bao nhiêu thớt

khỏi, share nước ngoài mới nhanh giàu, mới ko bị soi mói :)
70 ref của mình mà 66 ref là ảo rồi, xin để cắm cái khác, đâu có cắm id đk đâu :) Lại còn bị chửi vì share free, thôi mang ra nước ngoài cho chất lượng :)
cậu xem ai thực sự chơi cho cậu thì lần sau nếu có thì share cho nhưng email đó thôi

ai ref thì để lại user để check nhé, ref ảo nhiều quá. 10 người xin mà check chỉ có 3,4 đăng ký là thế nào @_@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week