Got Paid Hướng dẫn chi tiết treo máy kiếm ít nhất 25$/tháng với TubeExposure (đã có 3 Proof mới)

mình treo 2 VPS tính ra 1h dc ~ 1k point. :D ngày dc khoảng 2$ hì

Ủng hộ chủ thớt
ID:leduc266
Mail:[email protected]
Có thông báo mới gửi thông tin cho m biết nhé

Thank bạn! Có gì hot bí quyết riêng sẽ gửi qua email.

đã ngon. đang cắm trên 2 VPS :)

mình treo 2 VPS tính ra 1h dc ~ 1k point. :D ngày dc khoảng 2$ hì

treo 1 VPS chưa được 12 h mà được hơn 6k rồi :D
Hì, trang này rate đang khá thấp, nên tiền lên nhanh lắm, anh em tranh thủ làm đi, nhưng chỉ nên đầu tư 1-2 VPS thôi, hoặc cắm máy tính chay cũng được và đừng upgrade làm gì nhé. Tiếp tục theo dõi xem ổn định thế nào.

em dky roi nhung chay fream 3.5 roi nhung chay dc 1 ngay no bao loi ko hieu vi sao nua bac

Bạn tải .net Framework 4.0 mới nhất tại đây về cài nhé:

http://download.microsoft.com/downl...BC36-D6EA96C8DAAE/dotNetFx40_Full_x86_x64.exe

site mới này không nên dầu tư nhiều với nó, scam một cái là toi:binhsua72:
chính xác, vấn đề này mình nói ở trang 1, không như các chủ topic khác khoe ngày kiếm 5$ để anh em mù quáng lao vào đầu tư đâu. Trang này đầu tư ít và tiếp tục theo dõi. Nếu không đầy tư nhiều 1 tháng cũng trên 25$ mà.

chơi 2 VPS là dc rồi. cắm cùng vagex nữa cũng ngon đó :)

Chà, xem ra từ chiều hôm qua site này đã hoạt động trở lại, tiếp tục thu hút khủng khiếp với dân MMO đây!

ko biết nó paid ko nữa :| ...... nhiều người quá nó ... thì mệt

Bạn nào chạy VPS mà bị lỗi nhớ để ý vào server manager-> add roles-> kiểm tra .net framework 3.5 box cài chưa và tiến hành cài nhé.

Nếu net framework 3.5 bị lỗi thì dùng net framework 4.0 link down ở trang 1.

1 cái popup nó hiện lên thì mình đựoc 1 point àh chủ thớt

đang chờ xem ,ko biết nó có paid nữa ko.còn 10k nữa mới đủ minpay

Vừa làm vừa theo dõi nhé bạn!

1 cái popup nó hiện lên thì mình đựoc 1 point àh chủ thớt

Chỉ có 1 khung Internet Explorer hiện ra và load liên tục thôi bạn, nếu popup thì phải dùng soft ở trang 1 tắt nhé.

Vừa làm vừa theo dõi nhé bạn!

Chỉ có 1 khung Internet Explorer hiện ra và load liên tục thôi bạn, nếu popup thì phải dùng soft ở trang 1 tắt nhé.
Mình hiện lên cái IE rồi nó chạy khoảng 5s

Tối qua không vào được nên không biết làm gì, giờ yên tâm chiến thôi, hiện đang bảo trì 3 tiệm net, lấy 1acc cài cho 3 máy khác nhau là lên point vù vù, khỏi mua VPS cho tốn kém!!!!

Tối qua không vào được nên không biết làm gì, giờ yên tâm chiến thôi, hiện đang bảo trì 3 tiệm net, lấy 1acc cài cho 3 máy khác nhau là lên point vù vù, khỏi mua VPS cho tốn kém!!!!

Chúc mừng nha. Có máy thật mà cắm khỏi mua VPS mất tiền mà lo lắng. Mình cũng đang có 2 PC tiệm net, cài song song vớii vagex, gomez nữa.

Mình hiện lên cái IE rồi nó chạy khoảng 5s

Nếu bị nhiều popup bạn dùng soft ở trang 1 để ngăn nhé, còn nếu không cứ để bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week