Got Paid Hướng dẫn chi tiết treo máy kiếm ít nhất 25$/tháng với TubeExposure (đã có 3 Proof mới)

Mình có thể cài 1acc cho các máy ở 1 quán net được k chủ thớt, có thằng bạn chủ quán, đang hợp tác làm ăn

1 quán nét nếu dùng 1IP chung thì cài được 1 máy thôi nha bạn. Cài nhiều quán net thì được, nếu chịu khó đầu tư thì thuê VPS nhé!

Chà, cắm máy xem ra dễ làm, tiện với bạn nào không có điều kiện về thời gian. Nếu biết kết hợp nhiều site cũng ngon. Nhưng với trang mới này không nên mua VPS cho tốn kém, làm chơi được rồi.

12k point lúc đầu tửong 1k2 thôi chạy đựoc 1k3 rồi :)) cũng chạy luôn bb site ngon

withdraw lần đầu, để coi site có pay không nhé anh em. ;))

withdraw lần đầu, để coi site có pay không nhé anh em. ;))

tình hình là có mùi cam rồi vào cái Forum của nó ít proof lắm có bạn đợi 4 hôm rồi chưa pay mà nó bảo là pay trong vòng 48h ?

Theo thông tin ở các site nước ngoài thì 3-4 ngày tiền mới về, ráng đợi xem tình hình thế nào nhé anh em.

anh em chuyển qua vagex gỡ lại chút nào ;))

Mình kết hợp cả 2 nên yên tâm, không sợ mất gì cả, có máy ở tiệm net nên không mua VPS.

Tôi rút gần 4 ngày tiền mới về, bạn NTTV gì đó bảo thủ vừa thoai. Cứ phải pay trong 48 h à

Got Paid Hướng dẫn chi tiết treo máy kiếm ít nhất 25$/tháng với TubeExposure (đã có 3 Proof mới)

Trên website của tubeexposure.com báo domain hết hạn vào ngày 20/7/2012 không ai vào được mà làm j có vụ proof ngày 20/7. Không biết thật giả ntn????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week