Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

thế sau đó nó có ban acc ko :)
k..acc vẫn login bth, vào đặt lệnh rút bth nhưng để ý khi mới rút xong nó sẽ hiện tam giác màu vàng, bth nếu pay xong sẽ hiện dấu tích nhưng tình trạng hiện nay là tam giác vàng xong thành dấu "-" =))

Bữa nay bọn net nó chơi chiêu rất là vl đó là ko ban cũng ko pay, cứ để ads cho chạy xả láng. Net tuần còn đỡ chứ net30 thì ngang muối mặt. Chỉ để ý biến động may ra biết được.
ờ..thảo nào exo active acc nào đc acc đấy, k biết có pay k =))

Bữa nay bọn net nó chơi chiêu rất là vl đó là ko ban cũng ko pay, cứ để ads cho chạy xả láng. Net tuần còn đỡ chứ net30 thì ngang muối mặt. Chỉ để ý biến động may ra biết được.

nó càng ngày càng khôn ra đấy chứ :D

k..acc vẫn login bth, vào đặt lệnh rút bth nhưng để ý khi mới rút xong nó sẽ hiện tam giác màu vàng, bth nếu pay xong sẽ hiện dấu tích nhưng tình trạng hiện nay là tam giác vàng xong thành dấu "-" =))
acc mình 1 ngày request 1 lần , 5 dấu - rồi =)). Giờ nó khôn quá , chịu rồi.

hình như thằng xtargeting cũng thế thì phải, bà nhà tụi nó cứ tưởng nó quên pay cứ để chạy mãi chạy mãi

hình như thằng xtargeting cũng thế thì phải, bà nhà tụi nó cứ tưởng nó quên pay cứ để chạy mãi chạy mãi
em chắc đang dính thằng exo surport cho nó mail nó báo là bann nhưng acc ko ban..vân login tiền tăng ads vẫn hiện..qua thứ 2 xem sao..gỡ bỏ ra ko chết :mad::mad:

gom chung lại chạy hết', thằng nào pay thì pay k pay thì thôi, có sao đâu mấy bác'. dang nao cung cheap traffic ma.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week