Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Giải nghệ giao lưu chơi :)

@luisdo @VinaCaptcha : cho em hỏi cái là khi đã có được direct link thì add lên site mình dạng pop up rồi bot traffic vào site để lấy popup lên có được không ?

@luisdo @VinaCaptcha : cho em hỏi cái là khi đã có được direct link thì add lên site mình dạng pop up rồi bot traffic vào site để lấy popup lên có được không ?
Hình như e nhầm, cách lấy direct link là để e dễ dàng boost traffic, và popup tự load không cần click, thậm chí giảm thiểu tài nguyên hosting. Còn nếu là dùng bot traffic trên chính web mình để load popup thì set click là lên popup rồi cần gì get direct link cho khổ.

Hình như e nhầm, cách lấy direct link là để e dễ dàng boost traffic, và popup tự load không cần click, thậm chí giảm thiểu tài nguyên hosting. Còn nếu là dùng bot traffic trên chính web mình để load popup thì set click là lên popup rồi cần gì get direct link cho khổ.
mình ko hiểu lắm. nếu có direct link rồi thì quăng vô đâu để nó tự load thế bác

anh cho em hỏi cái là có direct link rồi thì xử lý bước 2 thế nào để có thể fake các yếu tố ? phần này em chưa hiểu lắm >.<

mình ko hiểu lắm. nếu có direct link rồi thì quăng vô đâu để nó tự load thế bác
Direct link thì cơ bản là nó đã tự load rồi, nhưng sẽ không có các yếu tố như bước 2.

anh cho em hỏi cái là có direct link rồi thì xử lý bước 2 thế nào để có thể fake các yếu tố ? phần này em chưa hiểu lắm >.<
Bước 2 thì cần qua script trung gian/ 1 file php chạy trung gian, hoặc e lập trình thế nào để nó tự load và cũng cung cấp các thông tin cho thằng network những gì nó muốn biết.

các bác có thể tạo flash popup rồi ra forum nước ngoài post. ăn cũng đc traffic thật
không hiểu lắm. đã đi post forum rồi thì kiểu gì chẳng có traffic thực, việc gì phải tạo flash này nọ làm gì???

có đọc qua cái hình bạn post, nói chung là nghe có vẻ hơi vô lý và thiếu căn cứ.
có thể vi dụ ra ở đây PL là net lớn điển hình, nó cho luôn direct link và cách bạn sent traffic đến link đó và được chấp nhận là: popup, redirect, dùng banner, link gắn trên site tất nhiên là source traffic luôn luôn phải từ site của bạn, không chấp nhận source các loại site exchange hoặc mua bán từ ad network khác.

không hiểu lắm. đã đi post forum rồi thì kiểu gì chẳng có traffic thực, việc gì phải tạo flash này nọ làm gì???

có đọc qua cái hình bạn post, nói chung là nghe có vẻ hơi vô lý và thiếu căn cứ.
có thể vi dụ ra ở đây PL là net lớn điển hình, nó cho luôn direct link và cách bạn sent traffic đến link đó và được chấp nhận là: popup, redirect, dùng banner, link gắn trên site tất nhiên là source traffic luôn luôn phải từ site của bạn, không chấp nhận source các loại site exchange hoặc mua bán từ ad network khác.

cái flash popup là khi ai đó load bài post đó đọc là nó sẽ tự nhảy popup site . vì có nhiều forum nó chặn link popup trực tiếp, nên có thể dùng file flash ẩn popup

bác giải nghệ rồi share net share code cho anh em đê :D
P/S: có nhiều net to nhưng vẫn ngu :D

Ít real lắm, chủ íu do chạy = script tự động load popup.

t biết người rành Exo lắm nè, mà b cũng biết nữa, pm người đó đi :v
p/s: có ai bán acc Exo đã pay 1 lần r ko nè :v
p/s2: cần giao lưu với PRO nào chơi cpm = script/ tách code quảng cáo nhé.

2 PRO cpm đã xuất hiện. Mở lớp đào tạo về cái vụ tách code, dùng scrip đi 2 bác. :):)

Ít real lắm, chủ íu do chạy = script tự động load popup.

t biết người rành Exo lắm nè, mà b cũng biết nữa, pm người đó đi :v
p/s: có ai bán acc Exo đã pay 1 lần r ko nè :v
p/s2: cần giao lưu với PRO nào chơi cpm = script/ tách code quảng cáo nhé.

Lạy 2 thánh (mà hình như là 1) =)). Đừng có úp mở rồi đến khi nó nát ra thì lại khóc đó, để dành năm sau đi tàu về mà ăn tiếp =))

Đính chính thêm là nếu chạy kiểu Direct Link từ tách script js ra thì cũng phải fake Referrer URL = chính domain reg với acc NET, chứ không là ra acc NET hok biết lý do đó nhé anh em.
-
CPM vẫn HOT ghê, ngày nào cũng vào lướt qua vài page mới ở topic này, nhiều khi bỏ quên một ngày ko đọc thì nó trôi lên đến 5 - 6 page new :D
Điều đặc biệt nhàm chán là cũng chỉ thấy mỗi mấy nick pro cpm chém gió miết :D

Đính chính thêm là nếu chạy kiểu Direct Link từ tách script js ra thì cũng phải fake Referrer URL = chính domain reg với acc NET, chứ không là ra acc NET hok biết lý do đó nhé anh em.
-
CPM vẫn HOT ghê, ngày nào cũng vào lướt qua vài page mới ở topic này, nhiều khi bỏ quên một ngày ko đọc thì nó trôi lên đến 5 - 6 page new :D
Điều đặc biệt nhàm chán là cũng chỉ thấy mỗi mấy nick pro cpm chém gió miết :D

Mở lớp đào tạo tách script js đi báco_Oo_O

Các pro cho em hỏi chơi cheat này có khi nào bị bọn network kiện không. Em thử tìm hiểu trên forum và đọc "service agreement" của các net chỉ thấy toàn là hold tiền, banned account, chưa thấy net kiện hay email đòi lại tiền.

Đã sợ thì đừng chơi mà đã chơi thì đừng sợ. Tốt nhất là fake info.
P/s: Nên dành các câu hỏi liên quan hơn những câu như thế này.

Đã sợ thì đừng chơi mà đã chơi thì đừng sợ. Tốt nhất là fake info.
P/s: Nên dành các câu hỏi liên quan hơn những câu như thế này.
Sao lại không liên quan vậy bạn? Những câu hỏi liên quan hầu hết là share tut, share net, được paid chưa :D. Mình nghĩ vấn đề này quan trọng nên thảo luận một chút để mọi người nhất là newbie biết. Còn theo mình fake info kiểu gì thì tiền vẫn phải về túi bác thôi, đã truy thì thế nào cũng ra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week