Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

cpmoz Payment History đã sent tiền nhưng không đưuọc nhận, hoặc nhận được số tiền rất ít so với số tiền kiếm được, nó scam rồi, có ai mail hỏi nó thử xem nào

cpmoz Payment History đã sent tiền nhưng không đưuọc nhận, hoặc nhận được số tiền rất ít so với số tiền kiếm được, nó scam rồi, có ai mail hỏi nó thử xem nào
của mình ko banned, ko supp, ko pay, tickket ko trả lời :D

The stats are delayed and will be available as soon as possible. Sorry for the inconvenience.
PR toàn thế này, liệu có biến gì ko các bro?

Bác nào up proòf thì topic sẽ náo nhiệt ngay :3
Giờ chả biết làm chi đành lên adswiki test net :v

Hi ,

We analyzed your traffic during the selected period, and it seems not to be all real traffic.
More then 80% is unreal and unsold traffic
As you can imagine , we don't pay this kind of traffic.
If you think we are wrong please send us screenshots with your traffic sources.

Thanks,
CPMoz.com

hết ăn nha !

Sao lại không liên quan vậy bạn? Những câu hỏi liên quan hầu hết là share tut, share net, được paid chưa :D. Mình nghĩ vấn đề này quan trọng nên thảo luận một chút để mọi người nhất là newbie biết. Còn theo mình fake info kiểu gì thì tiền vẫn phải về túi bác thôi, đã truy thì thế nào cũng ra.

Bạn đã suy nghĩ quá xa rồi.

Hi ,

We analyzed your traffic during the selected period, and it seems not to be all real traffic.
More then 80% is unreal and unsold traffic
As you can imagine , we don't pay this kind of traffic.
If you think we are wrong please send us screenshots with your traffic sources.

Thanks,
CPMoz.com

hết ăn nha !

Fake nguồn rồi chụp cái thống kê Analytics cho nó.

Sao lại không liên quan vậy bạn? Những câu hỏi liên quan hầu hết là share tut, share net, được paid chưa :D. Mình nghĩ vấn đề này quan trọng nên thảo luận một chút để mọi người nhất là newbie biết. Còn theo mình fake info kiểu gì thì tiền vẫn phải về túi bác thôi, đã truy thì thế nào cũng ra.
Vậy thì đừng chơi là khỏi sợ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

dao này CPM các bác dùng gì bôot nhỉ.:cool::cool::cool:

Cần tư vấn site cpm cho website US traffic UK+US tầm 10k/ngày site không phải X nha. Chỉ chơi cpm không chơi popup hay cpc đâu nha dễ giữ khách mà lại có ăn keke. rate tầm 0.3$/1k traffic là ổn

Cần tư vấn site cpm cho website US traffic UK+US tầm 10k/ngày site không phải X nha. Chỉ chơi cpm không chơi popup hay cpc đâu nha dễ giữ khách mà lại có ăn keke. rate tầm 0.3$/1k traffic là ổn
traffic thực mà không chơi cpc nghe hơi lạ, nếu chơi cpc thì có một số gợi ý sau:
không chơi được GA thì chơi chitika, us-uk hợp quá còn gì, cpc có khi lên 6$
không thì chơi buy-sell ads, không thì matomy ads display (nhiều định dạng quảng cáo cpm+ cpa),
cpmaffiliation - thằng này cũng cần có click không thì cũng lẹt đẹt. ( check ads của nó thường xuyên không ăn redirect như chơi)
đó là một số thằng uy tín mình đã chơi, những thằng khác ăn xổi chắc bạn còn biết nhiều hơn mình :D
không được nữa thì....nghỉ thôi ^^

traffic thực mà không chơi cpc nghe hơi lạ, nếu chơi cpc thì có một số gợi ý sau:
không chơi được GA thì chơi chitika, us-uk hợp quá còn gì, cpc có khi lên 6$
không thì chơi buy-sell ads, không thì matomy ads display (nhiều định dạng quảng cáo cpm+ cpa),
cpmaffiliation - thằng này cũng cần có click không thì cũng lẹt đẹt. ( check ads của nó thường xuyên không ăn redirect như chơi)
đó là một số thằng uy tín mình đã chơi, những thằng khác ăn xổi chắc bạn còn biết nhiều hơn mình :D
không được nữa thì....nghỉ thôi ^^

tại đặt banner cuối trang thử mấy net rùi họ click ít lắm rate nhìn mà nãn :/ . Site mới nên giữ khách đặt head hại não :D

Uh thì proof :oops:
Nhìn proof là biết bác đẹp trai :D

Mấy bác có cái net nào popup dễ approve không ạ (scam cũng được), để em add link pop test thử mấy cái, đăng kí popads với popmyads mà nó hiện pop đc có 1 lần xong tịt luôn

Nhìn proof là biết bác đẹp trai :D

Mấy bác có cái net nào popup dễ approve không ạ (scam cũng được), để em add link pop test thử mấy cái, đăng kí popads với popmyads mà nó hiện pop đc có 1 lần xong tịt luôn
http://poponclick.com/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week