Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

à cũng k có gì...cơ mà bác "khép kín" quá đấy =))
Tự làm tự hưởng. Không xin không cho. MMO vui là chính tiền là phụ. Thi thoảng chat tí cho vui :D:D:D

login 50 acc pp không biết cảm giác như thế nào :))
Mạng lag nó quay quay một lúc là đái ra máu chứ éo có đùa đâu. =))) mà 50 acc thì mất có 7 lần login thôi.

Chán không có gì làm. Chuyển từ ăn sang hiếp EXO. Thử vài nick chơi. Nhìn các bạn vài k một tuần cũng buồn cho thân mình phết. :(:(:(

xạo mới show proof hôm bữa nay lại nói ko có gì làm :oops:
=))) không phải không có việc kiếm ra tiền mà không có cái gì để hoạt động . Chả lẽ hôm nào cũng vào xem lên bao nhiêu tiền.

tự kỷ cmnr chứ tự hưởng cái gì =))
Vui mà. =))))))

=))) không phải không có việc kiếm ra tiền mà không có cái gì để hoạt động . Chả lẽ hôm nào cũng vào xem lên bao nhiêu tiền.

Làm cái topic chia sẽ hướng đi real là có việc làm ngay bác, chém gió mái thoải nữa:D:D

Làm cái topic chia sẽ hướng đi real là có việc làm ngay bác, chém gió mái thoải nữa:D:D
=))) Thấy ai tự xẻ thịt mình ra cho người khác không. Có cũng chỉ trong cổ tích.

Bác Tài ơi, thằng Admashmedia 16 này pay đúng k bác, nó minpay nhiêu vậy. Mà dùng tool tfc có bị ban k bác :v
min 5$ , cứ 15 ngày paid 1 lần :v , bot tưới dô đi :v
nó điếm lắm, vừa tung popup tự động vừa direct :)) , gì chứ direct là mất hứng rồi

Nó mới tung popup đúng k bác, trước chỉ có banner thôi :rolleyes: Mà direct là gì thế bác, thông não em phát đc hơm :p
ông phía trên sai định nghĩa về cách thức sent traffic trong trường hợp này nhé bạn
direct dùng để gọi đường dẫn trực tiếp
còn cách thức sent traffic ở đây là đặt tags admash trên site mình sau đó sent traffic đến site mình nó tự động chuyển qua site khác (site của advertiser) thì gọi là redirect

ông phía trên sai định nghĩa về cách thức sent traffic trong trường hợp này nhé bạn
direct dùng để gọi đường dẫn trực tiếp
còn cách thức sent traffic ở đây là đặt tags admash trên site mình sau đó sent traffic đến site mình nó tự động chuyển qua site khác (site của advertiser) thì gọi là redirect
Em hiểu thế này đúng k bác. Những net khác mình click vào blog nó nhảy popup. Còn redirect này là mình mới vào blog mình nó đã tự nhảy sang site khác xong hiện cái dòng ( Skip Ads ). Đúng k bác. Vậy sao redirect lại khó chịu hơn popup ak ?

Em hiểu thế này đúng k bác. Những net khác mình click vào blog nó nhảy popup. Còn redirect này là mình mới vào blog mình nó đã tự nhảy sang site khác xong hiện cái dòng ( Skip Ads ). Đúng k bác. Vậy sao redirect lại khó chịu hơn popup ak ?
nó chuyển sang site luôn chứ không có skip ads như mấy site rút gọn link
một số net có skip ads lại là định dạng quảng cáo khác, skip ads này không được gọi là redirect nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,156
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week