Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

dinhtai92dn

Hero
Verified
Reactions
1,298
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bác Tài ơi, thằng Admashmedia 16 này pay đúng k bác, nó minpay nhiêu vậy. Mà dùng tool tfc có bị ban k bác :v
min 5$ , cứ 15 ngày paid 1 lần :v , bot tưới dô đi :v
nó điếm lắm, vừa tung popup tự động vừa direct :)) , gì chứ direct là mất hứng rồi

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nó mới tung popup đúng k bác, trước chỉ có banner thôi :rolleyes: Mà direct là gì thế bác, thông não em phát đc hơm :p
ông phía trên sai định nghĩa về cách thức sent traffic trong trường hợp này nhé bạn
direct dùng để gọi đường dẫn trực tiếp
còn cách thức sent traffic ở đây là đặt tags admash trên site mình sau đó sent traffic đến site mình nó tự động chuyển qua site khác (site của advertiser) thì gọi là redirect

ông phía trên sai định nghĩa về cách thức sent traffic trong trường hợp này nhé bạn
direct dùng để gọi đường dẫn trực tiếp
còn cách thức sent traffic ở đây là đặt tags admash trên site mình sau đó sent traffic đến site mình nó tự động chuyển qua site khác (site của advertiser) thì gọi là redirect
Em hiểu thế này đúng k bác. Những net khác mình click vào blog nó nhảy popup. Còn redirect này là mình mới vào blog mình nó đã tự nhảy sang site khác xong hiện cái dòng ( Skip Ads ). Đúng k bác. Vậy sao redirect lại khó chịu hơn popup ak ?

Em hiểu thế này đúng k bác. Những net khác mình click vào blog nó nhảy popup. Còn redirect này là mình mới vào blog mình nó đã tự nhảy sang site khác xong hiện cái dòng ( Skip Ads ). Đúng k bác. Vậy sao redirect lại khó chịu hơn popup ak ?
nó chuyển sang site luôn chứ không có skip ads như mấy site rút gọn link
một số net có skip ads lại là định dạng quảng cáo khác, skip ads này không được gọi là redirect nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week