Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Net15 đợi dài cổ :D
p/s: ai chơi direct giao lưu net cái nhỉ :rolleyes:
direct là gì thế bác, bác nói sơ sơ em tìm hiểu với, ko xin net bác đâu, cần thông cái ( direct ) là gì trong cpm thôi, thank bác
@vkh2310

direct là gì thế bác, bác nói sơ sơ em tìm hiểu với, ko xin net bác đâu, cần thông cái ( direct ) là gì trong cpm thôi, thank bác
@vkh2310
direct là link ads mà bạn surf link đó sẽ lên $ đó :D áp dụng với net popup hoặc 1 số net cho sẵn link direct như popundertotal

khỏi mất công c ơi :D , mình cũng newbie, nên mình bik xin kiểu này mòn bàn phím chẳng ai share đâu , để dành tiền hỏi mua thì may ra ng ta sẽ tr lời, còn nếu share đc thì mấy pro đã chẳng che rùi :D
:D la liếm mãi mòn lưỡi cũng mòn răng thôi mà =))

khỏi mất công c ơi :D , mình cũng newbie, nên mình bik xin kiểu này mòn bàn phím chẳng ai share đâu , để dành tiền hỏi mua thì may ra ng ta sẽ tr lời, còn nếu share đc thì mấy pro đã chẳng che rùi :D
em chỉ cần kiếm 3 tới 5 $ 1 ngày là mãn nguyện rồi bác ơi. vì tool tiếc ko dành nên ko dám trèo cao:(

em chỉ cần kiếm 3 tới 5 $ 1 ngày là mãn nguyện rồi bác ơi. vì tool tiếc ko dành nên ko dám trèo cao:(
hồi mình còn sống.. á nhầm, hồi trước mình cũng 5$ ngày là thõa mãn đó cậu :D
CÒn bây giờ thì "càng nhiều càng ít " ;)) , mà chắc cơ số mọi người trong này cũng vậy

hồi mình còn sống.. á nhầm, hồi trước mình cũng 5$ ngày là thõa mãn đó cậu :D
CÒn bây giờ thì "càng nhiều càng ít " ;)) , mà chắc cơ số mọi người trong này cũng vậy
có 1 số người thì ko tin em nhưng thực ra em đang chết đói:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week