Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Hàng về hôm qua. Popcash là nét rất khó ăn. Các nét dẽ tính như popmyads, dùng Hitleap ban ngay account khi yêu cầu Withdraw, Hitleap mà ăn được popcash em lạy bằng cụ

e ăn được 1 lần này, :v, nhưng lần 2 nó ban cmn mất

CPMOZ, hồi thứ 2 nó chả paid, cái gỡ ads ra, hôm ni login lại thấy nó chuyển $ sang mục Paid, vậy cái này là tuần sau paid hay nó chơi lầy chuyển chơi vậy mấy bác.

Mấy bác cho e hỏi về thằng Plugrush này với ... ko hiểu sao ngày 15,16 hôm nay nó ko có traffic ( hay là nó chưa cập nhật nhĩ :) ) mà trong khi site của e vẫn còn dấu check chữ V ( chấp nhận ) mấy bác ạ ... có ai bik là lỗi gì giúp mình với
* site của mình là view thực nha

Mấy bác cho e hỏi về thằng Plugrush này với ... ko hiểu sao ngày 15,16 hôm nay nó ko có traffic ( hay là nó chưa cập nhật nhĩ :) ) mà trong khi site của e vẫn còn dấu check chữ V ( chấp nhận ) mấy bác ạ ... có ai bik là lỗi gì giúp mình với
chưa cập nhật đó b

là không có view nhé cậu!
chứ hôm này 16 thì đáng nhẽ ngày 15 là có thống kê rồi! cậu xem lại web xem

View thực chơi popads đi, thằng này rate ngu người lắm @@

khoảng 15h-20h ngày hôm nay nó sẽ update view của ngày hôm qua nhé

CPMOZ, hồi thứ 2 nó chả paid, cái gỡ ads ra, hôm ni login lại thấy nó chuyển $ sang mục Paid, vậy cái này là tuần sau paid hay nó chơi lầy chuyển chơi vậy mấy bác.

bác này cũng chiến cpmoz ah, bên bác nó pay thế nào vậy bác , bên em nó pay chưa dc 10%. acc 30,40$ mà pay dc có 4,5$ ah nản thật

chưa cập nhật đó b

mà cập nhật lâu dữ mấy net khác nó cập nhật hằng h thằng này 2 ngày ko thấy cập nhật ... khó hiểu nhĩ
là không có view nhé cậu!
chứ hôm này 16 thì đáng nhẽ ngày 15 là có thống kê rồi! cậu xem lại web xem

view của site mình 1 ngày hơn 1k view ... ko có chuyện rate ko lên vì cứ 3h mình kiểm tra 1 lần mà mình check tới 3 thằng hitstat,whois và gg analytics kết quả view đều sắp xỉ nhau hết ... vấn đề này thì hơi vô lý
* mình có chơi exo,popads tiền bên đó vẫn lên nhưng lên ko phê = thằng plugrush :)

View thực chơi popads đi, thằng này rate ngu người lắm @@

* mình có chơi exo,popads tiền bên đó vẫn lên nhưng lên ko phê = thằng plugrush :)

khoảng 15h-20h ngày hôm nay nó sẽ update view của ngày hôm qua nhé

thank bác để em đợi thế nào :)

bỏ đi pác nó mất đạy lắm chuyển vô mục paid nhưng không paid đâu, nếu được paid đã paid rồi , nhwung được 10%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week