Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

@neoxvn bác có tool post comment trong page facebook ko nhỉ. thấy chữ ký bác có gì ấy
mình đang cần tool seed một số comment có sẵn cho post của page bằng nick ảo :p
sẵn nếu ae ai có inbox mình phát ^^ hihi

@neoxvn bác có tool post comment trong page facebook ko nhỉ. thấy chữ ký bác có gì ấy
mình đang cần tool seed một số comment có sẵn cho post của page bằng nick ảo :p
sẵn nếu ae ai có inbox mình phát ^^ hihi

Qua plus24h.com tải về dùng. Nó cho dùng 7ngày, với lượng vps khủng thì xài free cả đời.:):)

exo paid như nào vậy ae?
Khi đủ min thì contact nó ạ
Tưởng bro này chiến exo lâu rồi mà ta :D. Mà dạo này EXO nó check kĩ bỏ mẹ, contact nó check gần 8 tiếng mới có mail kết quả, và kết quả là bị ban :(

Wtf.
Exo ngày hôm 17 đc 12$ mà hôm nay vào bay sạch là sao ta
Lag thôi ấy mà kệ cha nó :D vài bữa nó + lại thôi nếu không bị ban :D. Còn reset thì chắc ko phải vì hôm nay 19 rồi mà :D

Tưởng bro này chiến exo lâu rồi mà ta :D. Mà dạo này EXO nó check kĩ bỏ mẹ, contact nó check gần 8 tiếng mới có mail kết quả, và kết quả là bị ban :(
bác mail hôm qua hay là hôm đầu tuần, em hôm đầu tuần mail nó cũng cho ra đi sau 5h chờ đợi

bác mail hôm qua hay là hôm đầu tuần, em hôm đầu tuần mail nó cũng cho ra đi sau 5h chờ đợi
từ hôm thứ 2 rồi bác, lúc trước nó ban là ngay và luôn sau vài phút, còn thấy lâu không ban là qua nhưng hổm rày lâu không ban cũng ban :( Giờ phải nuôi web từ từ, chắc qua năm mới chiến lại

Wtf.
Exo ngày hôm 17 đc 12$ mà hôm nay vào bay sạch là sao ta
hỏi như thế này chắc lần đầu chơi ha,
mới chơi mà ngày >10$ thì khuyên nên bỏ đi đỡ mất time :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333