Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mấy bác ơi..hitleap nó cho chạy trên linux..thì cứ dow xuông chạy như nào vậy ạ
reply lại trong nửa nốt nhạc
Thank you for contacting ExoClick Customer Services regarding your account/payment.

On review of your site(s) performance we have decided to reject your sites as they are not meeting the expectations of our advertisers.
As such no pending earnings will be paid, as some advertisers will need to be compensated.

Additionally your account has been closed as we will be not be able to work with you in the future.

We wish you well in your future endeavours.

Best regards,

Erika
ExoClick Customer Services

Last edited:
Cuối năm hầu hết các net đều khó khăn và rate lèo tèo. Ae cố sang tầm tháng 2-3 dương lịch là lại màu mỡ thôi. Newbie thời gian này đừng ham :oops: chỉ sợ có vài đồng ném vào tính làm lời từ nay tới tết lại cụt thì khổ.:rolleyes:

Cuối năm hầu hết các net đều khó khăn và rate lèo tèo. Ae cố sang tầm tháng 2-3 dương lịch là lại màu mỡ thôi. Newbie thời gian này đừng ham :oops: chỉ sợ có vài đồng ném vào tính làm lời từ nay tới tết lại cụt thì khổ.:rolleyes:
đề nghị bác chơi real đừng show proof nữa nhé :D

mấy bác cho hỏi.làm cái site ảnh bikini để chơi net PL exo ero.để cho đúng với luật việt nam.
nhưng khi chơi mấy site 3x nó có qc 3x rồi thì site mình cũng coi như site 3x phải hok. thế thì up hẳn xx lên cho xong.hay nó vẫn có sự khác nhau phạm luật và ko phạm luật :D

mấy bác cho hỏi.làm cái site ảnh bikini để chơi net PL exo ero.để cho đúng với luật việt nam.
nhưng khi chơi mấy site 3x nó có qc 3x rồi thì site mình cũng coi như site 3x phải hok. thế thì up hẳn xx lên cho xong.hay nó vẫn có sự khác nhau phạm luật và ko phạm luật :D
Domain privacy đâu :rolleyes:

Chơi thật còn chưa đc pay nữa là cheat. Thấy rate cao đâm đầu vào rồi nhận trái đắng.

Chơi thật còn chưa đc pay nữa là cheat. Thấy rate cao đâm đầu vào rồi nhận trái đắng.
Real thì ko nên đâm đầu vào exo, lắm thằng vẫn ngon hơn.
Và nên biết về thằng exo 1 điều là nó ko quan tâm cheat hay real đâu. Đọc kỹ cái mail của nó send lại là hiểu thoai.

Domain privacy đâu :rolleyes:
c ơi..thằng popunderltol lúc nào nó cũng pen tiền của m 1 tuần hay chỉ lần đâu thôi c.
Cắm hitleap lấy tiền mua rau vậy
M phá sản rùi c ạ.Giờ quay về với máng lợn đây.
Giờ 4 cái web host bỏ xó rùi.chán :(

c ơi..thằng popunderltol lúc nào nó cũng pen tiền của m 1 tuần hay chỉ lần đâu thôi c.
thánh này thấy kêu nghỉ cpm chán chê, rồi lại thấy kêu chơi, rồi lại kêu nghỉ là sao =))

popunder pending chưa được 12h đã pay rồi nhé. earning dc chắc chắn sẽ pay. :D
net dễ không chơi. cứ thích lao vào mấy cái máng lợn nhiều tiền :D

HAHA vài đồng lẻ thôi bác nhỉ. :3

ý m là tiền ở pen ý bác.k phải tiền lúc rút
dưới 50$ hay $100 pending thì 1 ngày nó ra được 4$ hay sao ak.
:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,518
174,802
Latest member
toilatoikkk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week