Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Your account has been suspended
Reason: sending bot / proxy / fake traffic. Our advertisers wont pay for it.

:((

Cuối năm hầu hết các net đều khó khăn và rate lèo tèo. Ae cố sang tầm tháng 2-3 dương lịch là lại màu mỡ thôi. Newbie thời gian này đừng ham :oops: chỉ sợ có vài đồng ném vào tính làm lời từ nay tới tết lại cụt thì khổ.:rolleyes:

Định kiếm 1 2 củ ăn tết cho nó ấm mà kiểu này chắc lỗ vốn thêm quá :(

Cuối năm hầu hết các net đều khó khăn và rate lèo tèo. Ae cố sang tầm tháng 2-3 dương lịch là lại màu mỡ thôi. Newbie thời gian này đừng ham :oops: chỉ sợ có vài đồng ném vào tính làm lời từ nay tới tết lại cụt thì khổ.:rolleyes:
Sao lần nào cẩn hỏi về exo toàn quên yh bác nhỉ :(

có bác nào dịch giùm em cai này được không.công nhận nó tốt thật(của cpmgo).Nó mới gửi em sáng nay

Hello,
Absolutely no traffic exchange / PTC / PTP / iframe / surfing traffic!
Your account will be suspended and you will lose all your earnings.
You have been warned.

regards,
http://cpmrange.com/

mấy bác ơi..hitleap nó cho chạy trên linux..thì cứ dow xuông chạy như nào vậy ạ
reply lại trong nửa nốt nhạc
Thank you for contacting ExoClick Customer Services regarding your account/payment.

On review of your site(s) performance we have decided to reject your sites as they are not meeting the expectations of our advertisers.
As such no pending earnings will be paid, as some advertisers will need to be compensated.

Additionally your account has been closed as we will be not be able to work with you in the future.

We wish you well in your future endeavours.

Best regards,

Erika
ExoClick Customer Services
nói rồi không nghe :p
chưa thử hitleap trên linux nên ko biết :D
hôm qua mình có nói real thì cũng ko nên đâm đầu vào exo vì rate cùi, hôm nay vẫn có thánh chém real thì nên đâm vào, thật là potay mà :p

hôm qua mình có nói real thì cũng ko nên đâm đầu vào exo vì rate cùi, hôm nay vẫn có thánh chém real thì nên đâm vào, thật là potay mà :p

Thánh nào mà xúi dại con người ta thế bác :p:p

đaika chỉ e 1 nét với :confused:

Pub ae 1 net em bỏ chiến: (vẫn chiến được multi acc nhưng pay theo % hên xui :D)
Credhot.com
Em phang hitleap sell dạo đây, bác nào có chỗ sell ngon cho em xin với ạ :D
Like nếu thấy có ích!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week