Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Thằng này rate cao lắm, bữa chạy China ko mà rate 1$ :D:D. Cơ mà éo qua vòng gửi xe. Thím nào qua được khả năng ăn ngon.
Mà thím @kensikunvn chơi Real mà
:D:D
REAL

Hôm nay đại hội võ lâm thì phải, toàn pro vào thảo luận

Nghe giang hồ đồn thế mà
Thì có lúc real, lúc chít chứ, đây là "real traffic" đấy
. So với các pro thì đã thấm và đâu, le ve quẩy tí để ae chém gió cho vui thôi.
P/S: thấy cái hình ngộ quá mượn thím dùng đỡ nhá :D
toàn là hình heo "hẩy" eo ko vậy nè :v

bác nào chứng mình được proof 1k ero fake em cho ra đảo chơi :oops: buồn buồn rãnh rỗi đói k có việc làm :D

bác nào chứng mình được proof 1k ero fake em cho ra đảo chơi :oops: buồn buồn rãnh rỗi đói k có việc làm :D
Cược proof là fake hay real đi bác, gọi trung gian teamview. Tiền cược =2x tiền trong proof hoặc tùy bác. E cũng đang muốn ra đảo nghỉ mát đây bác. Miền Bắc mấy nay rét quá :D

Cược proof là fake hay real đi bác, gọi trung gian teamview. Tiền cược =2x tiền trong proof hoặc tùy bác. E cũng đang muốn ra đảo nghỉ mát đây bác. Miền Bắc mấy nay rét quá :D
nóng bỏ mịa đi được ngủ đắp có 2 cái chắn

Remote Desktop Connection Manager v2.2 kết nối VPS bị lỗi : ERROR 6919 là sao vậy AE ... Giúp e vé với ... :(:(:(

đói éo có tiền ăn nữa lấy j cược :confused:

đói éo có tiền ăn nữa lấy j cược :confused:
Hiji, vào gg mà gõ mthuyet98 thì ra cả mớ luôn, các net cpm/cpc/ptp mới cũ đâu đâu cũng thấy bác, lại còn váy tim váy xanh đủ kiểu mà bác kêu đói thì ai có cơm ăn nữa ;) rảnh rỗi ae làm tí lấy tiền nhậu đuê, bác được bác khao, e được e mời, vậy chung quy vẫn ae mình nhắm cả thôi mừ :p

đnáh dấu. còn chục acc google hết hạn vừa tìm đc cách reg vps =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom