Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

@tunvit ka cho em hỏi là clicksor nó hay chặn mấy net khác trong site phải ko ka :D
Ko biết nữa vì 1 site chơi 1 net à, hầu như chưa bao giờ chơi 2 net/1 site do sở thích
mà giờ họ Yesup cùi quá, chuyên exo với ero thôi cho sướng trym

gg ko có lỗi 6919 e mới lên đây nè ... Remote 2.2 hay 2.7 đều ko đc ... remote của window cũng ko đc ... mà remote trên WEB thì vào đc VPS ... :( ... Mua 3 con thì bị lỗi 1 con : ERROR 6919 :(
bác off firewall chưa và bật remote trên VPS chưa ?

sao Bọn họ hàng A súp vẫn chưa thấy động con bà tình gì nhỉ mọi người hjx, đoi quá rồi ko paid chắc noel này đi mua thêm giấy vệ sinh thôi, ko có tiền bắt gấu rồi :(

sao Bọn họ hàng A súp vẫn chưa thấy động con bà tình gì nhỉ mọi người hjx, đoi quá rồi ko paid chắc noel này đi mua thêm giấy vệ sinh thôi, ko có tiền bắt gấu rồi :(
Chỉ nên chơi họ Yesup như net phụ trên site phụ (những site đã bị net lớn ban) để lấy chi phí vps, theme, domain...các thứ các thứ. Nó paid thì coi như ko tốn tiền đầu tư mấy site chính. Nó ko paid thì...kệ mẹ nó. Vậy cho khỏi hóng

Chỉ nên chơi họ Yesup như net phụ trên site phụ (những site đã bị net lớn ban) để lấy chi phí vps, theme, domain...các thứ các thứ. Nó paid thì coi như ko tốn tiền đầu tư mấy site chính. Nó ko paid thì...kệ mẹ nó. Vậy cho khỏi hóng
like mạnh :D :D

tụi em newbie
yesup mà a chê thế hjx. chắc a 100tr/tuần quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week