Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Bác nói quá chuẩn luôn. mình ham hố pay tiền từ lúc đầu. mà tool đang xài bản free. chạy chậm lè, nhiều lúc analytics của google có đếm đc view đâu :(
À đại za vina catpcha là trùm tool cơ mà :oops: không có ý dìm hàng, nhưng tool bot traffic của vina catpcha được up lên thần, tuyên bố hùng hồn là chấn động giới cpm/cpm nhưng chỉ được vài hôm ăn crack :mad:
Chưa hết, bác vina captcha rất nhiệt tình viết macro bán cho ae vs giá rất hữu nghị, từ 10-500$ / bộ - không mặc cả- ko mua miễn pm. Ấy thế mà mới đây thấy bác ấy mới tiết lộ một tí cảnh quay sau hậu trường, tất cả các acc tại các net cpm của bác í bị ban, có lẽ nào :mad:
Cho nên bản thân em cảm thấy quan ngại sâu sắc cái vấn đề chắc ăn 100% cái tut mà các bác nói, hoặc có lẽ em gà chăng, chứ cheat youtube mà 100% ăn được thì có lẽ Việt Nam nhiều triệu phú đẳng cấp quốc tế lắm đấy ạ. :p

nen xai hosting o dau moi nguoi, my vultr ben minh dac' qua'.

góp vui vs ae :p:p:p

Các bác cho em hỏi. Em nhét nhiều net vào 1 blog ví dụ như Infi ,xtar , admash vào chung 1blog rồi boot 1 thể đc k các bác. Chứ boot riêng thế này k đủ tiền VPS mất. Em mới tập chơi :oops:

thằng bidvertiser này pay như nào vậy bác
When do I get paid?
If you have chosen to be paid by PayPal, BidVertiser will issue payment 30 days after the end of each calendar month that BidVertiser ads are running on your site if your earned balance is US $10.00 or more. If your account's balance is not $10.00 at month end, the balance will be carried over into the next month and paid out once you have earned $10.00 or more.

If you have chosen to be paid by check, BidVertiser will mail you a check 30 days after the end of each calendar month that BidVertiser ads are running on your site if your earned balance is US $100.00 or more. If your account's balance is not $100.00 at month end, the balance will be carried over into the next month and paid out once you have earned $100.00 or more.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back