Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Mình lên mạng đọc được 1 chỗ nói cpmgo.com là trang lừa đảo, bác chủ thớt xem xét rùi chỉnh lại bài #1 nhé.

Link đây: http://iloveyouvietnam.blogspot.com/2014/01/thong-bao-cac-trang-plublisher-lua-ao.html

Screen Shot 2015-10-09 at 11.53.50 PM.png

Đù, bác chủ thớt nếu thấy ảnh này thì loại admashmedia giùm em. Hồi đầu mới đki thì eCPM cao lắm, được nhiều $, sau khi payment lần đầu tiên thì eCPM cứ thấp dần đều, ngày càng giảm, rất bửn bựa giống adhexa. Giờ em ko chơi nó nữa >.<

View attachment 62682
adm nó chuyển sv xong đếm view cực kì ít , mình tưởng nó lọc view fake, c real nó cũng vậy thì nó ăn chặn view của publisher r` :v . Trước khi nó chuyển ăn hơi bị đậm :v

adm nó chuyển sv xong đếm view cực kì ít , mình tưởng nó lọc view fake, c real nó cũng vậy thì nó ăn chặn view của publisher r` :v . Trước khi nó chuyển ăn hơi bị đậm :v
của mình view real thật 100% từ nhiều nguồn, chủ yếu US 40%. Nên nản, chắc nó chơi bẩn. Giờ đang bơ vơ không biết nên chọn network CPM nào :(

d
20k Page View thì được bao nhiêu đâu bác,20k Visit thì may ra chơi mấy nét lớn đó được.
dungs ùi đó bác, pageview cao mà visit thấp. nên em mới tìm netwrok cpm, gọi là kiếm $ trả tiền vps thôi. Nếu được network cpm ngon thì càng tốt, trước adhexa ngon thế sau ko pay nên lại bỏ.

em ko hiểu site fake là sao ak, e thấy bài #1 trên cùng khuyên nên chơi mà.

nghĩa là nó đăng ký 1 tài khoản từ 2 site cpm, ptp trở lên rồi b đăng ký nick ở site của nó, nó sẽ redirect traffic của b sang link 2 tài khoản cpm, ptp kia. dễ hiểu hơn thì nó là kiểu partner k chính thống của 1 site cpm,ptp nào đó :D

site đó mình mới xem thì nó có 2 tài khoản ở cpx24 và 1 site sport.

hay thằng yllix nó redirect từ plugrush :D

phải check kỹ, topic này nhiều comment share site fake lắm :confused: có site còn dạng fake của fake nữa cơ = ))

nghĩa là nó đăng ký 1 tài khoản từ 2 site cpm, ptp trở lên rồi b đăng ký nick ở site của nó, nó sẽ redirect traffic của b sang link 2 tài khoản cpm, ptp kia. dễ hiểu hơn thì nó là kiểu partner k chính thống của 1 site cpm,ptp nào đó :D

phải check kỹ, topic này nhiều comment share site fake lắm :confused: có site còn dạng fake của fake nữa cơ = ))
phức tạp quá, em ko hiểu, kệ nó vậy. Bác có lời khuyên nào về network CPM ngon ko bác, chỉ cpm ko chơi popup ak.

phần lớn net bây h toàn ăn theo kiểu đó

3 ngày 20 VPS đó bác. Lúc đầu tưởng nó scam do veri cái số điện thoại mãi ko đc. Contac nó xin sp thì veri xong with là ok rồi. Thằng này nếu bị band thì nhanh lắm, đang chờ thêm VPS thử chiến lâu lâu chút xem có sao ko :D
unique mà bot cho cố :p

Idea cho spam twitter như này các thím nhé:
- site wordpress
- cài plugin SNAP (auto post lên twitter profiles và các mạng xh khác): http://www.nextscripts.com/social-networks-auto-poster-for-wordpress/
- phần mềm twitter supremacy: http://tsupremacy.com/
Follow 7 - 8 user trong 30-60 phút (đừng tham, nhanh bị ban nick), dùng cái follow những thằng follower của 1 user nhất định sẽ target đến site tốt hơn. Ví dụ: các thím làm site bóng đá thì target tới follower của Manchester United, Chelsea, Barca, Real. Tương tự thế cho những niche khác
Unfollow 7-8 user trong 30-60 phút cho những user không follow lại trong 2 ngày
max 2 account twitter / 1 dedicated proxy (dùng dedi cho proxy nó sống lâu thôi :D)
- Càng nhiều acc twitter càng tốt, ít acc quá hiệu quả sẽ lâu nhìn thấy hơn
- Các thím vọc thêm SNAP, nó autopost được lên nhiều site khác nữa, idea cũng same same với twitter :D
đánh dấu

đúng rồi, khi clone vps xong, vào vps đó, active win xong restart, là okie
Nhiều bác cứ quen vps mua nên ko restart khiến hay rớt mạng,
C ơi.Cái link .iso win 2008 c up kia là bản 180day hả.
C bảo active win là sao? K nhập key vào.cứ để đó.hết 180day thì vps cũg die có đc k? mò mò cái vps vultr mãi mới xong

C bảo active win là sao? K nhập key vào.cứ để đó.hết 180day thì vps cũg die có đc k? mò mò cái vps vultr mãi mới xong
bán key wwin bản quyền 2008 đây mại zoo mại zoo.. 10$ 1 key sài 100 máy 6 tháng. mại zooo

Active online đó mà. Ko cần key. Bấm active online là đc 180day. 3s thôi.
Cơ bản win ko bản quyền vẫn đc nhưng sợ vultr nó thịt thôi

Bác lên vps tải về rồi reg cái acc dropbox ấy rồi up lên. Vps nhanh lắm.
Dropbox mình xài ko sao chứ share link nhiều người xài cùng 1 lúc nó khóa ngay
bác cho hỏi.dropbox nó tối đa có 2gb.bản win này 3gb.sao up lên đó đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week