Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Các thánh cãi nhau cái gì? mình là newbie này. mình mới mày mò cpm đc 3 tháng nay cũng nhờ chính cái topic này. Mình có thời gian rất dài làm việc MMO chủ yếu là chiến GA, Sau khi lân la sang cái room này mình mới thấy bài viết này. đọc ngâm cứu tìm hiểu google đủ kiểu. Sau 3 tháng đầu tư đủ các thể loại hình mình đã có chút thành quả nhỏ nhoi. Mình chẳng có gì để chia sẻ hay có gì cho ae, chỉ nói với ae 1 điều, những gì mình có được tương xứng với những gì mình bỏ ra. newbie hay pro chỉ là 1 cách gọi. khi mới bắt đầu chả ai là pro cả "chỉ có những người sống lâu lên lão làng". đã có người chỉ cách câu cá hãy kiếm cái hồ có nhiều cá mà câu. nhưng trước tiên, hãy làm một cái cần câu thật tốt rồi hãy nghĩ đến câu cá.
nhân đây mình xin cảm ơn @mthuyet98 và những bạn đã lập ra topic này nhờ có bài viết của các cậu mình mới biết thêm một cách kiếm tiền nữa mà ko phải GA
đây là proof sau 3 tháng của mình. khoe 1 chút cho ae newbie có động lực và niềm tin mà theo đuổi đam mê và ước mơ.
bôi đỏ thế kia sao gọi là newbie =)) Ngoài ra, ở đây chủ yếu là cheat choác, còn các thánh chơi real traffic thì k bàn đến nhé :)

Các bác pro thông não em tí xíu..boot dùng vps loại gì làm sever rẽ rẽ.ko giơi hạn băng thông host nào nhỉ loại em dung vultr ..được 2 tuần hết băng thông creat vps khác

vl clicksor chơi 5 tháng rồi giờ nó ban :((((((((((((((( còn 220$ trong balance, đắng vãi

thang adhexa may ngay roi k thay len view nhi. anh em thi sao??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week