Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

Theo dõi thì thấy nó chỉ tính thu nhập khi có lượt xem dựa trên phát lại, nhưng mà ko hiểu số lần phát lại đó như thế nào, làm sao để tăng nó?

để mình nghiên cứu thử xem, cũng ít khi check kĩ xem nguồn thu nhập từ đâu :))))

Cho mình hỏi. Mình đã reg thẳng Youtube partner. H mình kiếm tiền bằng các lượt view của mấy site trade view đc k. Chỉ cần tăng view là tăng tiền, hay là phải click quảng cáo nữa hả các bạn. Và thanh toán của mình sẽ được payment qua google ads phải k. Kiếm từ youtube partner này có khác j kiếm tiền từ Net trung gian không các bạn. Mong giải thích cho mình và cho mọi người hiểu vs. Thank

hic, tối qua nhận mail bị từ chối vs lý do "low view" mà trong khi mình có 1 clip xó tới 110k view, ko biết giờ reg lại dc ko :(
reg thoải mái luôn

Cho mình hỏi. Mình đã reg thẳng Youtube partner. H mình kiếm tiền bằng các lượt view của mấy site trade view đc k. Chỉ cần tăng view là tăng tiền, hay là phải click quảng cáo nữa hả các bạn. Và thanh toán của mình sẽ được payment qua google ads phải k. Kiếm từ youtube partner này có khác j kiếm tiền từ Net trung gian không các bạn. Mong giải thích cho mình và cho mọi người hiểu vs. Thank

bạn đọc lại mấy page trước nhé

Có video đến 25k views mà thu nhập chỉ có 0.04$ hic! Trước đó thì nó là hơn 2$ giờ chả biết sao. Xem lại video thì thấy ko hiển thị quảng cáo, mặc dù vẫn bật chức năng kiếm tiền của Video đó@ Có bác nào giải thích hộ em ko? :)

Có video đến 25k views mà thu nhập chỉ có 0.04$ hic! Trước đó thì nó là hơn 2$ giờ chả biết sao. Xem lại video thì thấy ko hiển thị quảng cáo, mặc dù vẫn bật chức năng kiếm tiền của Video đó@ Có bác nào giải thích hộ em ko? :)

kiểm tra xem đã bật cái dòng ad thứ 3 chưa "Quảng cáo chuẩn trong luồng"
vào phần âm thanh kiểm tra xem có xác nhận nhạc của bên thứ 3 ko :-?

sang 1/10 rồi mà chưa thấy pay tháng 8 nhỉ, sốt ruột quá

13 ngày đầu của tháng 8 kiếm được 105$ mà nhận được có 52$! hic! hả hiểu thế nào.
hôm nay là nó cập nhật cả tháng 8 mà, tổng tháng 8 cậu kiếm đc ở trong Youtube là bao nhiêu

mới đầu tưởng clip dính bản quyền vẫn đc ==!, thế ra vẫn phải bật được quảng cáo mới được ==. thớt dùng yahoo đi cho ae dễ pm nào

mới đầu tưởng clip dính bản quyền vẫn đc ==!, thế ra vẫn phải bật được quảng cáo mới được ==. thớt dùng yahoo đi cho ae dễ pm nào
life_seems_to_be_a_dream_dr (ít onl yh lắm)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back