Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

Bạn ơi cho mình hỏi là mình vừa lập 1 channel mới, verify rồi , có chữ $ màu xanh bên cạnh rồi và có quảng cáo ở video rồi. Giờ mình đăng kí RPM được ko nhỉ ?

pm mình qua skype nhé :-?

đã pm thớt mà ko thấy rep :(

tại onl = cái app trên win 8 + cả trên đt nữa nên nó ko đồng bộ nhau, rất hay mất tin nhắn off
hqua mình rep lại rồi đấy, check thử xem

Bác thớt ơi cho hỏi là đối với cái này thì nên thanh toán kiểu gì vậy? PP hay là có được gửi trực tiếp qua Western union không vậy?

Bác thớt ơi cho hỏi là đối với cái này thì nên thanh toán kiểu gì vậy? PP hay là có được gửi trực tiếp qua Western union không vậy?
pp hoặc check nhé, lấy pp thì ngày cuối tháng sẽ nhận đc luôn

pp thì mình chưa Ver. Còn check thì không biết thế nào? Tiền về VN có lâu không nhỉ?
chưa verify vẫn rút đc mà, có sao đâu
séc thì chưa thử nên chưa biết =.=

Video ma co "Đã xác nhận nội dung của bên thứ ba." thi co nghia la video nay da thuoc ban quyen roi ha c. Minh lam 1 video clip co chen` nhac vao roi no bat' xac' nhan cua ben thu 3. The co hop le k c

dùng nhạc của bên thứ 3 dù chỉ 1 tí nó cũng đòi xác nhận bản quyền
tốt nhất nếu dùng nhạc của youtube thì vào phần âm thanh xóa nó đi, còn ko thì phải xóa hẳn clip đi thôi

dùng nhạc của bên thứ 3 dù chỉ 1 tí nó cũng đòi xác nhận bản quyền
tốt nhất nếu dùng nhạc của youtube thì vào phần âm thanh xóa nó đi, còn ko thì phải xóa hẳn clip đi thôi
bác thớt với mọi người thế nào chứ thu nhập của em trong Dashboard bị trừ kinh khủng, từ 205 xuống còn 179. hic! Chả hiểu thế nào. mấy ngày trước đăng nhập thì thấy 205, hôm nay đăng nhập thì còn 179. ặc ặc! Còn trong Channel thì hiển thị thu nhập bị gián đoạn từ ngày 18. Cho đến hôm nay thì đã 6 ngày rồi.

bác thớt với mọi người thế nào chứ thu nhập của em trong Dashboard bị trừ kinh khủng, từ 205 xuống còn 179. hic! Chả hiểu thế nào. mấy ngày trước đăng nhập thì thấy 205, hôm nay đăng nhập thì còn 179. ặc ặc! Còn trong Channel thì hiển thị thu nhập bị gián đoạn từ ngày 18. Cho đến hôm nay thì đã 6 ngày rồi.
thu nhập tụt là do CPM giảm, đọc lại post trước mình có post lý do đấy
còn mấy hnay nó đang lỗi, chưa fix đc nên chưa cập nhật đc ;)

thu nhập tụt là do CPM giảm, đọc lại post trước mình có post lý do đấy
còn mấy hnay nó đang lỗi, chưa fix đc nên chưa cập nhật đc ;)
Theo dõi thì thấy nó chỉ tính thu nhập khi có lượt xem dựa trên phát lại, nhưng mà ko hiểu số lần phát lại đó như thế nào, làm sao để tăng nó?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back