Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

Lỗi này là sao các bác, đã làm theo HD của sino mà vẫn vậy :(

View attachment 67455 View attachment 67455

Xóa cái này đi

Sao cấu hình proxifier em để như bác mà lúc tải vẫn là ip đã fake nhỉ :confused:
tải luôn bộ cài SSH ở cuối bài , mình có để cái file cấu hình trong đó luôn đó

Xóa cái này đi
bỏ tick mục store xong wipe ch play , fake ip và vào CH Play để nó nhận ip mới , sau khi bấm accept ở CH Play thì tick lại mục store nếu muốn download bằng ip gốc

up cho new bie đọc

@Sino
Ai biết cách Fix lỗi này ko??
Không hiểu tại sao toàn bị lỗi này SSH thì vẫn Live Mạng thì cũng ổn mà dùng gần 20 con SSH rồi cứ bị cái này:(

Thớt cho hỏi cái lỗi này thì sử lý kiểu gì. Khi nào CHplay thì báo lỗi như thế này:
Check your connection and try again.
Retry

đã vào google tìm hiểu rồi mà ko ăn thua. Thanks

@Sino
Ai biết cách Fix lỗi này ko??
Không hiểu tại sao toàn bị lỗi này SSH thì vẫn Live Mạng thì cũng ổn mà dùng gần 20 con SSH rồi cứ bị cái này:(
nếu wipe google play framework thì restart blue lên rồi chờ tí xem thử , mình chỉ biết đc lỗi nào mình gặp thôi , mấy lỗi ko gặp ko mường tượng ra đc

nếu wipe google play framework thì restart blue lên rồi chờ tí xem thử , mình chỉ biết đc lỗi nào mình gặp thôi , mấy lỗi ko gặp ko mường tượng ra đc
Thanks Bro cho em hỏi Phầ WIPE thì chỉ có cần wipe google Play framwork như anh bả ko hay chỉ cần .vending với .browser Là tối ưu anh
mà framework có phải cái .gms Không nhỉ?

Thanks Bro cho em hỏi Phầ WIPE thì chỉ có cần wipe google Play framwork như anh bả ko hay chỉ cần .vending với .browser Là tối ưu anh
mà framework có phải cái .gms Không nhỉ?
framework chỉ wipe khi ko download đc và báo lỗi

Cứ bị lỗi này....ko chịu download....vì lí do nó update ngầm cái google play servich......Mà nếu update lên rồi thì tour sau bị lỗi connect error...hic

Attachments

22.2 KB · Views: 62
Các bác cho em hỏi.
Em đang tập tành chiến app.
Mục đích của em là chơi nhiều nick với app đó.
Em định cài nhiều win, mỗi win cài một BS để chơi một nick.
Nhưng như thế thấy mất công mà tốn tài nguyên quá.
Vậy em muốn hỏi có cách nào để.
Với acc 1 mình dùng imei, guid, id, ... là A chẳng hạn cộng với data của acc 1
Với acc 2 thì changer sang imei, guid, id, ...là B chẳng hạn rồi cũng có data của acc 2
Sau đó khi mình đang chơi ở acc 2 mà muốn quay về acc 1 thì có cách nào để khôi phục lại toàn bộ các thông số về imei, guid, id, ... A và data của acc 1 không ạ.
Em cảm ơn.

Các bác cho em hỏi.
Em đang tập tành chiến app.
Mục đích của em là chơi nhiều nick với app đó.
Em định cài nhiều win, mỗi win cài một BS để chơi một nick.
Nhưng như thế thấy mất công mà tốn tài nguyên quá.
Vậy em muốn hỏi có cách nào để.
Với acc 1 mình dùng imei, guid, id, ... là A chẳng hạn cộng với data của acc 1
Với acc 2 thì changer sang imei, guid, id, ...là B chẳng hạn rồi cũng có data của acc 2
Sau đó khi mình đang chơi ở acc 2 mà muốn quay về acc 1 thì có cách nào để khôi phục lại toàn bộ các thông số về imei, guid, id, ... A và data của acc 1 không ạ.
Em cảm ơn.

mua tool rss gì đấy của tinsoft ấy bác

Cứ bị lỗi này....ko chịu download....vì lí do nó update ngầm cái google play servich......Mà nếu update lên rồi thì tour sau bị lỗi connect error...hic
View attachment 67974
níu kéo cái blue đó chi cho thêm đau khổ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week