Got Paid Hướng dẫn kiếm 1-2$ 1 ngày/1 VPS reback 50%

Cậu cho mình hỏi hitleap làm sao chạy nhiều acc trên 1 VPS mà ko cần dùng socks or SSH
Sẽ đền đáp hậu hỉnh ;))

Vps ram 512 mình nghĩ là chỉ treo đc hitleap thôi. Còn muốn treo nhiều hitleap mà ko dùng sock thì bạn qua giỏi mình ko biết cách nào khác nếu ko dùng ssh và sock. Có thể VPN chăng
Ko có vps thì bạn treo máy tính nhưng mà hại máy tốn tiền điện mà thu nhập ko đc hiệu quả

Vps ram 512 mình nghĩ là chỉ treo đc hitleap thôi. Còn muốn treo nhiều hitleap mà ko dùng sock thì bạn qua giỏi mình ko biết cách nào khác nếu ko dùng ssh và sock. Có thể VPN chăng
Ko có vps thì bạn treo máy tính nhưng mà hại máy tốn tiền điện mà thu nhập ko đc hiệu quả

cần vps cấu hình như thế nào thì chiến được hả bạn ? 1 tháng được cỡ nhiu :D

VPS ram 2G 2core là đủ. 1 plan là 100k bên vpschatluong.com và 1 tháng bạn có thể thu về >30$

đứa bạn có mấy cái VPS nhưng toàn chạy Linux, không có cái nào windows cả, buồn thật, có cách nào treo lên Linux không bác :binhsua32:

4. Vì darkptp và cashfly không chấp nhận những trang autosurf do đó các bạn cần tạo code popup để tránh bị ban nick. Các bạn vào trang http://www.berm.co.nz/popupmaker/ phần getcode các bạn dán lần lượt từng link một cac link ptp của darkptp, paid-to-promote, ptp4ever và 3 link rút gọn trong cashfly vừa làm và ấn getcode không thay đổi bất cứ setting nào. Copy code nhận được bỏ dòng đầu tiên đi (<!-- Copy the code below into the HEAD of your HTML page -->) copy hết lưu lại theo thứ tự.

5. Vào blog chọn edit html dán các code popup vừa làm vào. Với cashfly các bạn được phép add 2 code trên 1 blog do đó blog 1 add 2 code rút gọn của blog 2 và 3 và tương tự với blog 2, 3. Sau khi dán xong các bạn lưu lại thiết lập và vào lại blog. Nếu trên trình duyệt chrome các bạn để ý góc trên cùng bên phải có dòng " đã chặn các cửa sổ bật lên " xem lại đã đủ các popup chưa.
có đoạn này rối quá thớt ơi :( thớt cho xin cái yahoo để hỏi chút được ko?

mình lưu HTML toàn bão lỗi Lỗi khi phân tích cú pháp XML, dòng 2122, cột 2: The markup in the document following the root element must be well-formed :(

- - - Updated - - -

đoạn này <script language="JavaScript">

Các bạn thử vào bố cục chọn thêm tiện ích rồi chọn HTML/Javascript chèn code vào ô nội dung rồi lưu lại, mình dùng cách này thấy ok

à cũng làm được rồi hehe nhưng zingling của mình sao chỉ cho add 2 blog thôi nhỉ :(

jingling thích add bao nhiêu blog mà chả được hả bạn bạn xem lại xem.

cho mình xin hỏi vài câu :
1/ Newbie có thể tham gia không?
2/ trang này pay wa đâu ?
3/ trang vpschatluong.com có 3 plan , chọn plan nào ok ?
4/ bạn có thường online yahoo ko ?

à cũng làm được rồi hehe nhưng zingling của mình sao chỉ cho add 2 blog thôi nhỉ :(
máy cùi bắp thì add 2 là max chứ sao :( đoán là 1 core ram 1G à

- - - Updated - - -

cho mình xin hỏi vài câu :
1/ Newbie có thể tham gia không?
2/ trang này pay wa đâu ?
3/ trang vpschatluong.com có 3 plan , chọn plan nào ok ?
4/ bạn có thường online yahoo ko ?

1. nếu bít add code blog + treo auto hit
2. pay paypal
3. plan 100k 1 tháng
4. trả lời dùm 2pic online 00h khuya đến sáng

có đoạn này rối quá thớt ơi :( thớt cho xin cái yahoo để hỏi chút được ko?

Mình cũng bị rối đoạn code popup , đã đăng ký các trang , tạo blog , tạo short links , đến phần popup thì không hiểu , chừng nào chủ thớt online yahoo hỗ trợ giúp nhé . Thanks nhiều

Mình thường online các buổi chiều bạn à. Cách này mình đã hướng dẫn rất tỉ mỉ nên ai cũng có thể tham gia đc. YH mình exboy_tb_04u. Các bạn vào blog chọn setting rồi tìm cột Bố cục ấn vào đấy rồi trong blog ấn chữ thêm tiện ích -> chọn HTML/javascript hiện ra 1 cái bảng thì điền code vào đó và save lại thôi. Các bạn ko hiểu thì buổi chiều pm YH mình từ 2h30 mình sẽ giúp đỡ.
@thanks tieutin for help me

chiều về teamview mình 1 chút nhé thớt , cũng đưa spript vào rồi nhưng ko biết có đúng ko ,

Nhận qua pp bạn à. Bạn nào chưa veri pp thì nhớ chỉ vào bằng 1 ip duy nhất và cứ 2 giao dịch thì mang tiền đi exchange luôn thì đảm bảo ko bị limit

Announcements

Forum statistics

Threads
421,557
173,743
Latest member
Lienhipoads

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom