Got Paid Hướng dẫn kiếm 1-2$ 1 ngày/1 VPS reback 50%

ai chỉ tui làm với ... hitleap , darkPTP và PTP4ever tui làm hoài mà nó không lên xu nào cả ....ai giúp với :binhsua46:

10 acc hitleap . max cấu hình firefox .
mình ko xài jiling , surf nhiều hiệu quả chả bao nhiêu ,
theo mình để memory đó chạy hitleap còn hơn ;))
ai mua vps tặng luôn bộ backup tối ưu hóa firefox chạy multi acc hitleap =))

vps server gi vay ban

là link nào nhỉ các bạn,bạn nò biết chỉ với,chả biết link nào, chắc getcode site nên chả thấy $ lên

paypal ko verify thì có dùng đc ko mọi người :(

Link của blog chưa rút gọn gì hết bạn nhé. Dán link rút gọn vào ban cả lũ thì chết

- - - Updated - - -

Link của blog chưa rút gọn gì hết bạn nhé. Dán link rút gọn vào ban cả lũ thì chết

cho hỏi là cài vps máy vẫn dùng bình thường không ảnh hưởng gì chứ, cài vps trên laptop được ko?

Ôi thôi xong sáng giờ bỏ link rút gọn lên JingLing, mà bác chủ thớt hướng dẫn tháo link từ JingLing với, toàn tiếng khựa chả biết đường mò:m095:

cho hỏi là cài vps máy vẫn dùng bình thường không ảnh hưởng gì chứ, cài vps trên laptop được ko?
NÓ như là 1 cái máy tính bình thường thôi. không ảnh hưởng gì hết .... không biết gì về VPS thì lên gg search tìm hiểu đi nhé...mất có 5-10 phút là ra thôi

Các bạn xem lại xem code có đúng ko chứ riêng infinityads mấy hôm nay mình toàn 1,4 -1,7$ / ngày. Các cái còn lại đều bình thường

Sao mnh treo thu tren laptop thi luot view blog tang (tren 500 view moi blog) nhung so click tren cac trang kiem tien chi co 3-10click, boi vay chang co bao nhieu $

1 ngày bạn cắm thì blog phải được 10 000 view nhưng nó chỉ tính 1 ip / ngày nên số lượng click thống kê đấy ko quan trọng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom