Got Paid Hướng dẫn kiếm 1-2$ 1 ngày/1 VPS reback 50%

óe Cash của cậu cao thế bầy tớ cách với cash tơ cũng chỉ đc 0.2 thôi

- - - Updated - - -

bác cho mình yahoo học hỏi phát

- - - Updated - - -

VPS mình hôm nay vào la cứ bị đẩy ra
Bạn mua vps bên nào vậy. Mình dùng cả tháng chưa bị gì cả. Vps cấu hình đó mình treo 1 jingling 1 hitleap và 1 acc dịch vụ afk garena và vẫn chưa sao hết

Vps cua bac cau hinh bao nhieu vay, mua cua pro nao?

Các bạn chú ý bạn nào ko dùng jingling và chỉ dùng hitleap thì từ tối qua đến h tiền ko lên là vì hitleap đang đơ ko có trafic nhé

Chơi trên VPS có lời ko các bác!
Chơi vps plan 4$ nếu ko chiến theo cách của mình thì chiến coin trên forum kìa pay 2 ngày đc 0,5$ 1 tháng 15$ cũng lãi rồi. Bạn có nhu cầu VPS thì inbox mình mình giới thiệu cho bên VPS chất lượng với giá ưu đãi

- - - Updated - - -

Các bạn ham hố vãi ra. Đã chỉ cho cách chiến thế rồi lại còn đi cheat hitleap này nọ. Nó tính 1 ip/ngày các bạn làm thế đc hơn 50% chứ mấ. Bây h ko biết cashfly nó ban hay sao mà mấy bạn cả mình nữa lỗi trang mình thì còn 31$ chưua đc pay =.-

tớ mua VPS ở vps chất lượng đó ... 100k/con cái mà cậu bao mình mua ấy
dm cái thằng vps chất lượng này làm ăn như shit ấy mua hosting thì lỗi ngay lúc mua kêu nó refun nó bảo đợi nó đổi rồi đợ qua ngày này ngày khác vẫn ko đc kêu nó refun thì nó kêu giờ bên bán hosting ko đổi đc nó cũng bó tay thế là mình mất trắng $ với cái host của nó bán vps thì off liên tục vps lỗi pm tiếng nó lên fix vãi cả dịch vụ

Chơi vps plan 4$ nếu ko chiến theo cách của mình thì chiến coin trên forum kìa pay 2 ngày đc 0,5$ 1 tháng 15$ cũng lãi rồi. Bạn có nhu cầu VPS thì inbox mình mình giới thiệu cho bên VPS chất lượng với giá ưu đãi

- - - Updated - - -

Các bạn ham hố vãi ra. Đã chỉ cho cách chiến thế rồi lại còn đi cheat hitleap này nọ. Nó tính 1 ip/ngày các bạn làm thế đc hơn 50% chứ mấ. Bây h ko biết cashfly nó ban hay sao mà mấy bạn cả mình nữa lỗi trang mình thì còn 31$ chưua đc pay =.-
chơi với cashfly bằng mấy cái này hả, đợi đó nó pay cho

- - - Updated - - -

dm cái thằng vps chất lượng này làm ăn như shit ấy mua hosting thì lỗi ngay lúc mua kêu nó refun nó bảo đợi nó đổi rồi đợ qua ngày này ngày khác vẫn ko đc kêu nó refun thì nó kêu giờ bên bán hosting ko đổi đc nó cũng bó tay thế là mình mất trắng $ với cái host của nó bán vps thì off liên tục vps lỗi pm tiếng nó lên fix vãi cả dịch vụ
đầy dịch vụ đàng hoàng thì k dùng, giờ kêu gì

Sorry các bạn mình dùng của nó ko thấy vấn đề gì với cả lúc đầu cũng thấy nhiệt tình nhưng phải nói là làm ăn như cái *beep* Cạch luôn

up hộ bác chủ thớt, ai cần mua vps thì buzz yahoo mình nhé, vps azure uy tín chất lượng support nhiệt tình nhé :) nếu có ý kiến phàn nàn về thái độ mình free ko lấy tiền nhé :)

jingling - thớt cho mình cái link dow jingling với - quăng inbox cũng đc! thanks thớt!

Hitleap để 20s thôi bạn à. Bạn nào thắc mắc mình sẽ giải đáp nhiệt tình nếu ko hiểu mình sẽ teamviewer hướng dẫn. Jingling bạn down ver 4.0.1 nhé 4.0.2 hay đỏ lắm

Hitleap để 20s thôi bạn à. Bạn nào thắc mắc mình sẽ giải đáp nhiệt tình nếu ko hiểu mình sẽ teamviewer hướng dẫn. Jingling bạn down ver 4.0.1 nhé 4.0.2 hay đỏ lắm
cho xin cái link dow jingling cậu đang xài với, trên mạng ngán dính virus quá!

30' nữa bạn thông cảm nhé mình đi làm hưa về đang online đt tí nữa mình send link lên luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom