Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
càng ngày cang nhìu ng` cạnh tranh tuyển ref zới bác =))

ko sao mà vốn dĩ tớ Free từ bé rồi nên bỏ chút công sức để hướng dẫn mọi người ủng hộ tớ tý có sao đâu khi mà cày 1 ngày kiếm 5 thậm chí ông nào ngồi cả ngày 10WMZ là ít vì Job của nó > 5000 nhiệm vụ làm thả ga

tf1005426

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Ví dụ mình làm xong việc cho 1 acc -> log out
Rồi mình vào acc thứ 2 với IP khác thì có làm được các nv như acc 1 ko vậy ???????

p/s : vì 1 ngày rút được có 100 WMR

foreverok

Hero
Reactions
379
MR
0.001
Cho hỏi là tất cả các ads click đều làm 1 kiểu đó phải ko ? Sao thấy nhiều cái click mà nó bắt phức tạp hơn

---------- Post added at 06:31 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

Ví dụ mình làm xong việc cho 1 acc -> log out
Rồi mình vào acc thứ 2 với IP khác thì có làm được các nv như acc 1 ko vậy ???????

p/s : vì 1 ngày rút được có 100 WMR

Hình như IP động reset modem acc đó luôn cũng đc

ko sao mà vốn dĩ tớ Free từ bé rồi nên bỏ chút công sức để hướng dẫn mọi người ủng hộ tớ tý có sao đâu khi mà cày 1 ngày kiếm 5 thậm chí ông nào ngồi cả ngày 10WMZ là ít vì Job của nó > 5000 nhiệm vụ làm thả ga
bác nói đúng á,ngày nào rút tiền cũng báo lỗi là bạn đã rút wá 100rub =))

update tiếp cho các bạn , bạn nào chơi đừng bỏ phí Acc nhé , làm danh tiếng càng cao thì tỷ lệ tệch cũng % thấp mình để ý như sau

như mình danh tiếng cũng ok rồi , có cái lợi là ít tệch Job , và tiền nó Check vào tài khoản của mình nhanh hơn là danh tiếng thấp , mà mình thấy là cái sao và danh tiếng trong thằng này cũng có nhiều cái lợi nữa đấy

nhầm trang wep thì ko có chứ sao , mà có những Job nó có cả link takru hay WMlink nên chú ý đọc Job 1 chút

E không nói tới takru hay WMlink

Vào blog mở 3 tab, xong vào 1 link google ( google thì chắc chắn đúng rồi ) . Có nhiều trang không có link bài viết,................

E không nói tới takru hay WMlink

Vào blog mở 3 tab, xong vào 1 link google ( google thì chắc chắn đúng rồi ) . Có nhiều trang không có link bài viết,................

ko có link bài viết nhưng mà nó có gợi ý VD như là : đi đến cụm từ tìm gái đẹp , gái ngực to :)) , chắc chắn sẽ có 1 gợi ý về đầu trang Blog hay wepsite , chú post JOb đấy lên cái nào

Lúc làm thấy thế. Làm bậy luôn. Mà như làm job đó rồi, lưu lại cái nội dung ( link wep ), Mai làm job đó lại, chỉ cần lấy cái đó đc chứ a :>

Lúc làm thấy thế. Làm bậy luôn. Mà như làm job đó rồi, lưu lại cái nội dung ( link wep ), Mai làm job đó lại, chỉ cần lấy cái đó đc chứ a :>

lưu cái trang Blog đấy lại còn Click Google thì nên vào mà Click đại đi nhé , đừng làm bậy nó ko trả xèng đâu vì phải đúng như nó yêu cầu

cái nữa là có 1 số Job google Chorme nó dịch vớ vẩn , những Job như thế nên để ko dịch ( hiển thị văn bản gốc ) nhìn sẽ rõ hơn

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
15job/15phút, mãi mới luyện đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics