Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
ok hiểu rùi , thanks bác và sorry vì làm bác bực mình T__T

cho mình hỏi thêm : vào Group hơn kém solo ở điểm nào vậy

ko sao ko bực mềnh :))

solo là chơi 1 mình còn Group là chơi theo nhóm ấy mà , chơi kiểu nào cũng có $ nhiều hì hì , đừng nên bỏ Acc nhé danh tiếng càng cao càng tốt

chú copy đc nhiều Job ko sen cho mình 1 ít list đc ko nhưng mà có ngi rõ Job số nào ko đấy ?
nói bác thôgn cảm,đừgn nghĩ ích kỷ chứ lưu trong favorite cũng cỡ >100job và ngày nào cũng cập nhật thêm,h bác bảo copy............... ặc :|

nói bác thôgn cảm,đừgn nghĩ ích kỷ chứ lưu trong favorite cũng cỡ >100job và ngày nào cũng cập nhật thêm,h bác bảo copy............... ặc :|

ko sao mà bạn chia sẻ mình cũng up lên cho mem thôi mà , chứ mình chưa muốn đổi IP mới để làm lại mà

bạn có TW ko mình hướng dẫn cho mà làm kiếm $ nếu bạn có 1 MODEM riêng ? 1 PC ? 1 ngày ngồi cả ngày nhàn rỗi ?

=> 10$ / ngày ko phải nghĩ

mình đủ tiêu chuẩn này ^^ , chỉ mình với ^^
ngồi 4 tiếng làm đc có 60 wmr :(

bạn có TW ko mình hướng dẫn cho mà làm kiếm $ nếu bạn có 1 MODEM riêng ? 1 PC ? 1 ngày ngồi cả ngày nhàn rỗi ?

=> 10$ / ngày ko phải nghĩ
cho mình cái yaho nhe! nhìn chung là ko biết cái nào dễ để làm, cứ bư bư hoài làm mí cái khó ko hiểu cách làm luôn hihi!

sao mình vừa vào kiểm tra thấy: Mong đợi kiểm tra: 68
trong khi mình nghỉ từ 19h :( , chán wa'

Up hộ sẵn hỏi luôn
mỗi ngày tối đa 3$ hả cậu? reset modem có được pay tiếp hay ko ?

Up hộ sẵn hỏi luôn
mỗi ngày tối đa 3$ hả cậu? reset modem có được pay tiếp hay ko ?

tối đa 1 ngày kiếm 10$

job ( nhiệm vụ ) => 5000 nhiệm vụ có cày đc hết ko trong đó có những NV ko làm đc cứ cho là 2000 đi còn 3000 NV có mà cày đc nửa đã may lắm rồi

reset modem là có Ip mới mà 1 ngày reset 1 lần cũng ăn đủ $ rồi ấy chứ , cứ làm chán NV reset là có $

vì 1 ngày chỉ rút được 100wmr ~ 3.2 wmz , thế rút lên 10 wmz kiểu rì vậy ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week