Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

tối qua mở honeydollarz ra, tự nhiên có 2$
nhấn pay, sáng nay về luôn. ai gửi nhầm thì pm mình nhận lại nèo :binhsua14:

thanks bạn đã góp ý.
theo như thớt 7-10$/ ngày mà ko có auto hay gì gì mà chơi tay thì chắc trong mơ quá.
Mong thớt chia sẻ kinh nghiệm kiếm cơm cho newbie
7-10$ có lẽ là những site này mới xuất hiện, hiện tại mình thấy ko thể kiếm nỗi 1$/site/ngày vì ko có công việc, theo hướng dẫn sáng nay mình mở task (6h-) nhưng có thấy đâu

Mình duyệt task sáng nay mở 4 tab, load trong 20 phút mà ko có 1 task, theo hướng dẫn thì 1task = 2point =0.02$. Như thế thì làm 1 ngày chẳng đc 2$ đâu bạn. Người làm nhiều mà công việc ít nên có lẽ kiểu duyệt task này ko hiệu quả lắm.

Ngồi từ 6h sáng đến 6h tối hoặc hơn nữa, chiến task cả 5,6 em về đc 2 ~ 3 $ + PTSU or Offer nữa thì 3 ~ 4 $, ai làm hơn đc thì tốt chứ thực tế mình thấy được vậy là căng thẳng lắm rồi

thằng http://gptbanks.com/ làm không thấy cộng tiền là sao

- - - Updated - - -

thằng honey nữa làm được 8 talk *** thấy cộng tiền vô vãi

mọi người coi thử nguyên nhân là gì thế nhĩ, nó không cộng tiền là răng nhĩ , có ai biết vì sao không

Ngồi từ 6h sáng đến 6h tối hoặc hơn nữa, chiến task cả 5,6 em về đc 2 ~ 3 $ + PTSU or Offer nữa thì 3 ~ 4 $, ai làm hơn đc thì tốt chứ thực tế mình thấy được vậy là căng thẳng lắm rồi
Trong mấy trang đó, ngoài làm task, bạn làm thêm những gì nữa vậy, mình chưa hiểu offer lắm.
Ngoài ra trong cái tài khoản Crowdflower nó cũng + tiền là sao ta @,@!

Originally Posted by congaru1
k login.

cái này cậu nhấn vào chổ login for reward ấy, xong nhập email mà cậu đã đăng kí vào là ok, ( nếu ko dc thì ta đăng kí 1 tk CF bên phía trái rồi vào xác nhận email cho tk CF vừa đăng kí xong login vào chổ sign for reward là ok ) trường hợp mà khi có task mà nó hiện ra cái bảng nhập tháng năm thì ta nhập tháng và năm sao cho trên 18 tuổi là ok................

- - - Updated - - -

Dear My,

You have received a payment to your account U4675081 (kennytran):

Date: 5/3/2013 11:42 PM
Batch: 142573985
From Account: U1797460 (ESMPromotions)
Amount: $1.98
Memo: Thank you for your membership and support!

Golddigger

Thank you.

- - - Updated - - -

mình có 2 máy cùng chung đường truyền mạng thì đăng kí mỗi máy 1 acc trên cùng 1 trang được k thớt hay là 1 ip chỉ được đk 1 acc?
cấm nha cậu.....baned acc đó, chỉ 1 ip 1 máy 1 acc và acc đk máy nào ko đc đem qua máy khác mở dù có cùng ip

thanks bạn đã góp ý.
theo như thớt 7-10$/ ngày mà ko có auto hay gì gì mà chơi tay thì chắc trong mơ quá.
Mong thớt chia sẻ kinh nghiệm kiếm cơm cho newbie
Có auto chứ sao không ?????????????? chưa đọc hết topic của mình mà nói gì vậy cậu..............

đã cập nhật lổi không ra task hoặc không nhận được tiền vào tài khoản ở #1 phí dưới cùng của bài viết !!!

Sáng nay lên thấy có thêm cái daily tasks 3 points:
(Tiếng Đức) Eine Telefonnummer finden und eintragen
Bạn nào rảnh thì làm thử:
Các bước:
1. Nó sẽ test tiếng Đức. Câu 1 -> chọn D, Câu 2 chọn A
2. Sau khi test, bắt đầu làm việc. Công việc của mình là check số điện thoại. Đầu tiên bấm vào cái link nó đưa nó sẽ đưa mình đến 1 trang tiếng Đức.
3. Các bạn bấm control + F rồi search "impressum" nếu ko có thì search "kontakt", nếu ko có vì trang đó là flash thì tự tìm bằng mắt.
4. Click vào cái link (thường là impressum) trên trang của nó để vào phần địa chỉ. Việc của bạn là so sánh địa chỉ rồi so sánh số điện thoại của trang đó với cai khung mẫu bên crowdflower.
5.Trong phần trả lời trong cái ô có cái link đó, câu 1 nếu bạn ko tim dc số điện thoại thì chọn "Nein" nếu có thì chọn Ja -> nó hiện câu 2 nếu số điện thoại đó giống với sổ điện thoại mẫu (trong khung - nhớ bỏ +49) thì chọn "Ja" ko giống thì chọn "Nein" sau đó nhập số điện thoại đúng. Có thêm 1 câu dười hiện lên chỉ có 1 đáp án thôi nên chọn luôn).

Cái này 2 page (10 cái) -> 3points. Có khá nhiều tasks. Bạn nào rảnh thì làm ha ^^ (trong khi đợi task kia).

mình gửi ticket cho ADM nó nói là : Same Liberty Reserve Account (U1146440) vậy là sao hả cậu
Cậu đổi địa TK LR đi nó báo vậy là ý nói cậu dùng 1 tk LR cho nhiều trang đó mà :)

- - - Updated - - -

Sáng nay lên thấy có thêm cái daily tasks 3 points:
(Tiếng Đức) Eine Telefonnummer finden und eintragen
Bạn nào rảnh thì làm thử:
Các bước:
1. Nó sẽ test tiếng Đức. Câu 1 -> chọn D, Câu 2 chọn A
2. Sau khi test, bắt đầu làm việc. Công việc của mình là check số điện thoại. Đầu tiên bấm vào cái link nó đưa nó sẽ đưa mình đến 1 trang tiếng Đức.
3. Các bạn bấm control + F rồi search "impressum" nếu ko có thì search "kontakt", nếu ko có vì trang đó là flash thì tự tìm bằng mắt.
4. Click vào cái link (thường là impressum) trên trang của nó để vào phần địa chỉ. Việc của bạn là so sánh địa chỉ rồi so sánh số điện thoại của trang đó với cai khung mẫu bên crowdflower.
5.Trong phần trả lời trong cái ô có cái link đó, câu 1 nếu bạn ko tim dc số điện thoại thì chọn "Nein" nếu có thì chọn Ja -> nó hiện câu 2 nếu số điện thoại đó giống với sổ điện thoại mẫu (trong khung - nhớ bỏ +49) thì chọn "Ja" ko giống thì chọn "Nein" sau đó nhập số điện thoại đúng. Có thêm 1 câu dười hiện lên chỉ có 1 đáp án thôi nên chọn luôn).

Cái này 2 page (10 cái) -> 3points. Có khá nhiều tasks. Bạn nào rảnh thì làm ha ^^ (trong khi đợi task kia).
1 thanks cho tinh thần ham học hỏi cầu tiến.............

các bạn bị lổi gì thì lên bài viết mình có hướng dẫn cuối bài rồi đó ! #1

các cậu mới đăng kí thì nên đọc quy định khi làm việc để biết cách mà chọn hình ảnh...........................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week