Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

cái này cày cả ngày chưa tới 100 talks nữa , ngồi miết lâu lâu mới thấy talks lên , chắc cho anh em chơi nhiều quá

- - - Updated - - -

ngồi hôm qua tới giờ mới được có 57talks vãi loz
chiến vào giờ cao điểm nha cậu ơi.......................coi ở #1

thì giờ cao điểm đó , tôi hôm qua ngồi tới 3 4 h , sáng nay ngồi tới 10h ma có cho chừng đó đấy

thì giờ cao điểm đó , tôi hôm qua ngồi tới 3 4 h , sáng nay ngồi tới 10h ma có cho chừng đó đấy
cậu coi có bị lổi như tớ đã hướng dẫn cuối #1 không ????????????????????????????????

cậu coi có bị lổi như tớ đã hướng dẫn cuối #1 không ????????????????????????????????

cái này là mình cộng talk thành công đó cậu không liên quan đến tiền gì cả

Sao ko load đc vậy ta:
---
Trang web này hiện không có
---
Ko phải load task đâu mà là load trang ý :(( sao vậy nè

mình duyệt xong 1 task nó chỉ hiện thị point bên trình duyệt task nhưng ko hỉen thị bên tai trái số point của gptbank là sao cậu

Có phải nhấn login trong tark thì mới ra đúng không ạ!!
đúng rồi...................................

- - - Updated - - -

mình duyệt xong 1 task nó chỉ hiện thị point bên trình duyệt task nhưng ko hỉen thị bên tai trái số point của gptbank là sao cậu
làm khoang 6 task thì nó sẽ update point vào GPT banks cho cậu

Có phải nhấn login trong tark thì mới ra đúng không ạ!!

Chẳng có tác dụng gì và chẳng liên quan gì đến chuyện có Tasks hay ko bạn nhé :binhsua159:
Ai ko biết đừng phán bừa :m158:

Gpt và Honey nó lưu poin lead 1 cục chứ ko lead ngay 2poin 1 lần nhé :m174:

Chẳng có tác dụng gì và chẳng liên quan gì đến chuyện có Tasks hay ko bạn nhé :binhsua159:

cậu có biết ng ta đề cập gì không ?????????????? nếu chổ load task mà không đăng nhập tà khoản CF thì làm sao mà làm ???

cậu có biết ng ta đề cập gì không ?????????????? nếu chổ load task mà không đăng nhập tà khoản CF thì làm sao mà làm ???

ko phải đăng nhập cái gì hết bạn nhé :m131:
Nó chẳng liên quan gì đến việc phải đăng nhập hay đăng nhập để có Tasks cả nhé :binhsua146:

ạc...k cần phải đăng nhập chỗ CF task đâu........chả có tác dụng gì....:binhsua94:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week