Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

up top cập nhật task cho anh em chiến

- - - Updated - - -

có cã video hướng dẫn task mơi..............................................

Nhớ thanks mình để có động lực làm video task mới nha mọi người !!!! hãy thanks mình ngay và luôn nếu bạn có thể.............

up phát cuối....có video hướng dẫn task mơi #1.......................mình out đây có thắc mắc cm lên đây tối mình giải quyết

acc mình bị chính xác 70% là ban lun rồi hả chủ top
nó ko ra task nữa

acc mình bị chính xác 70% là ban lun rồi hả chủ top
nó ko ra task nữa
Mình xin lổi các bạn nha không phải là 50%, dưới 75% là baned rồi....:(

- - - Updated - - -

Cái task 3p vất vả thế...
cái task 7 point đức còn vất vã hơn nhiều...cái này thám vào đâu........................, được cái tasj lúc nào củng có..làm tẹt ga..:))

vào làm task 3 point nào...............video mình hướng dẫn ở #1:binhsua168: nhớ bấm thanks lấy tinh thần làm video hướng dẫn mới nha !

cũng ham hố làm mấy cái acc mà mình toàn ngủ ngày cày đêm nên chiến chẳng được bao nhiêu hết ngày nào cũng ngủ đén 12h trưa mới mò đầu dậy :(

cũng ham hố làm mấy cái acc mà mình toàn ngủ ngày cày đêm nên chiến chẳng được bao nhiêu hết ngày nào cũng ngủ đén 12h trưa mới mò đầu dậy :(
cậu làm gì mà ngủ kinh thế, ban đêm mấy giờ khò hả :binhsua101:

Thứ 2 là ngày đầu tuần...................cháu hứa cố gắng chăm ngoan...thứ 3,4,5 ngày nào củng luôn cố gắng.........thứ 6 rồi đến thứ 7...Site cho cháu rút tiền $...chủ nhật ở nhà cày thêm...là cháu mau phát tài :)):)):))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week