Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

đăng kí làm

Thứ 2 là ngày đầu tuần...................cháu hứa cố gắng chăm ngoan...thứ 3,4,5 ngày nào củng luôn cố gắng.........thứ 6 rồi đến thứ 7...Site cho cháu rút tiền $...chủ nhật ở nhà cày thêm...là cháu mau phát tài :)):)):))

làm hết 10 link ok xong nó tự nhảy sang 10 cái khác phải ko bác. mà các bác làm 10 link het nhiu phút :D .

làm hết 10 link ok xong nó tự nhảy sang 10 cái khác phải ko bác. mà các bác làm 10 link het nhiu phút :D .
tự nhảy link khác làm tiếp.........còn hết nhiu phút tùy tốc độ mạng load site, sự nhanh nhạy của cá nhân mình nữa....nói chung nhiều yếu tố hội tu lắm....nên ko thể trả lời chính xác được :)

dang ki làm việc

tự nhảy link khác làm tiếp.........còn hết nhiu phút tùy tốc độ mạng load site, sự nhanh nhạy của cá nhân mình nữa....nói chung nhiều yếu tố hội tu lắm....nên ko thể trả lời chính xác được :)

sao mình làm 6 lần liên tiếp mỗi lần 10 link , lần nào thấp thì 80% mà chỉ được có 3 point nhỉ :binhsua04:

sao mình làm 6 lần liên tiếp mỗi lần 10 link , lần nào thấp thì 80% mà chỉ được có 3 point nhỉ :binhsua04:
kì vậy...............................................................:binhsua10:

- - - Updated - - -

Dear My,

You have received a payment to your account U4675081 (kennytran):

Date: 5/5/2013 11:58 AM
Batch: 142715387
From Account: U7951547 (GPTBANKS HoneyDollarz Points4Ads)
Amount: $1.71
Memo: N/A

Thank you.

- - - Updated - - -

Dear My,

Date: 5/5/2013 12:30 PM
Batch: 142717566

Amount: $0.60

Thank you.

Mỗi nhiệm vụ của nó có 2 bước , mỗi bước làm 5link mình làm mà chả thấy nó lên poit điên vãi :binhsua85:
lần đầu tiên vào nó bắt mình tranning (thực hành vói 15 link) sau 15 link hoàn thành tốt..từ đó về sau sẽ là 10 link cộng point 1 lần, khi qua tranning rồi nó mới cộng point cho mình 10 link tiếp theo !

- - - Updated - - -

10 link gì thế mấy bác, mìh cũg làm sao chả hĩu mấy bác nói gì

cậu cứ làm bình thường đi ko có gì đâu.....................

Đã đến lúc RB và nhận BN tuần đầu tiên: vì số lượng ref quá lớn mình không thể check hết được nên bạn nào thấy mình đủ yêu cầu RB thì báo danh kèm LR và PP:
điêu kiện nhận RB và BN: số tiền tối thiểu mình nhận được từ các bạn là
0.05 $
Đễ biết mình đủ điều kiền RB và BN thì các bạn phải rút từ trang đó về ít nhât là
1$
Ai thỏa mãn điều kiện thì báo danh theo mẫu:
ID
LR
PP
Tên site muốn nhận BN và RB

Thanks các bạn rất nhiều !!!!!

kì vậy...............................................................:binhsua10:

- - - Updated - - -

Dear My,

Date: 5/5/2013 11:58 AM
Batch: 142715387
Amount: $1.71

Thank you.

- - - Updated - - -

Dear My,

Date: 5/5/2013 12:30 PM
Batch: 142717566

Amount: $0.60

Thank you.

bác chịu khó thức khuya ghê...;;)...e chịu cái khoản thức khuya..nên $ ít.:binhsua08:

rồi hiểu lun... chưa rút đc lần nào @@ tuần này ko đc RB rùi @@
thì tuần sau bạn ơi.............tuần sau bạn đủ đk thì mình RB và BN cho bạn luôn :)

- - - Updated - - -

bác chịu khó thức khuya ghê...;;)...e chịu cái khoản thức khuya..nên $ ít.:binhsua08:
làm task 3 point đi cậu..có video mình hướng dẫn ở topic đó

- - - Updated - - -

các bạn có quen ai thì nói ng ta vào xem đủ đk Rb hay chưa nha rồi báo danh luôn......................

link noa là linh train hả bác

lần đầu tiên vào nó bắt mình tranning (thực hành vói 15 link) sau 15 link hoàn thành tốt..từ đó về sau sẽ là 10 link cộng point 1 lần, khi qua tranning rồi nó mới cộng point cho mình 10 link tiếp theo !

link nào là link train hả bác . hay là 15 link đầu . mình xong nó vẫn thông báo là 100% mà chả thấy lên poit :binhsua09:

bạn F5 trình duyệt coi...mình vẫn lên point bt mà

- - - Updated - - -

sau 15 link đầu tiên, training ko có point...............bắt đầu 10 link sau cập nhật point 1 lần

ai đủ đk nhận BN và RB báo danh nào....................................................điều kiện nhận xem #1 cuối topic

Cung dang lam site nay. Theard huong dan rat chi tiet

- - - Updated - - -

Cung dang lam site nay. Theard huong dan rat chi tiet

thì tuần sau bạn ơi.............tuần sau bạn đủ đk thì mình RB và BN cho bạn luôn :)

- - - Updated - - -

làm task 3 point đi cậu..có video mình hướng dẫn ở topic đó

- - - Updated - - -

các bạn có quen ai thì nói ng ta vào xem đủ đk Rb hay chưa nha rồi báo danh luôn......................
thanks for hard work rồi........:binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week