Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

Có task thì tự web nó dừng lại để mình làm hả bạn? Mỗi task như thế được làm bao lâu ? thanks
Có task thì trang web nó tự dừng để mình làm, làm xong để vậy nó lại auto refresh tiếp, có task lại dừng để làm.... Cứ như vậy, nãy giờ task ra nhiều phết! :D

PlusDollars Min 0.5
points4ads Min 0.5$
golddiggergpt Min 1$
goldtasks Min 0.05$
gptbanks Min 1$
honeydollarz Min 1$
pointdollars Min 1$
ID: PriceSonic
LR: U3281444

cái này lâu lâu mới ra task hả bác chủ thớt...e mới reg và cũng đã cài tool rồi mà nãy giờ chẳng có cái nào cả

ID: coloner
LR:U3087916
Site đăng kí:
PlusDollars Min 0.5
points4ads Min 0.5$
golddiggergpt Min 1$
goldtasks Min 0.05$
gptbanks Min 1$
honeydollarz Min 1$
pointdollars Min 1$

Last edited by a moderator:
sao mình làm tài khoản nó chỉ tẳng lần đầu mấy lần sau không thấy tăng là sao , làm xong 1 talk không thấy tài khoản tăng gì cả , chủ thớt biết sao không

Tình hình mới reg thêm site mới cho thớt nhé

ID : NewwayVN
LR : U5155632
Site : Plus Dollars

Mới reg hết 7 site cho thớt nhé

Đã ref theo link thớt.
ID: anhchangit2208
LR: U9073803
Site: PlusDollars, points4ads, golddiggergpt, goldtasks, gptbanks, honeydollarz, pointdollars

nếu làm trung bình newbie 1 ngày đc khoảng bao nhiu thế bạn? đc 2$/ ngày ko?
đánh dấu vào ngâm cứu
Mình duyệt task sáng nay mở 4 tab, load trong 20 phút mà ko có 1 task, theo hướng dẫn thì 1task = 2point =0.02$. Như thế thì làm 1 ngày chẳng đc 2$ đâu bạn. Người làm nhiều mà công việc ít nên có lẽ kiểu duyệt task này ko hiệu quả lắm.

Mình duyệt task sáng nay mở 4 tab, load trong 20 phút mà ko có 1 task, theo hướng dẫn thì 1task = 2point =0.02$. Như thế thì làm 1 ngày chẳng đc 2$ đâu bạn. Người làm nhiều mà công việc ít nên có lẽ kiểu duyệt task này ko hiệu quả lắm.
thanks bạn đã góp ý.
theo như thớt 7-10$/ ngày mà ko có auto hay gì gì mà chơi tay thì chắc trong mơ quá.
Mong thớt chia sẻ kinh nghiệm kiếm cơm cho newbie

mình có 2 máy cùng chung đường truyền mạng thì đăng kí mỗi máy 1 acc trên cùng 1 trang được k thớt hay là 1 ip chỉ được đk 1 acc?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week