Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

(4site) cái này là đặt ads lên Blog, cứ mở blog là có tiền à. hay là vào blog xong click vào Banner mới được tính.
* Đối với IP Us thì 1 click được tính khoản Bao nhiêu $.?
* 1 IP có thể được tính 2 lần click cho 2 blog (1 acc) ?
(Khi dùng 1 Acc duy nhất)
* tạo 2 blog (từ 1 Gmail VN) rồi add 1Code vào 2 blog, hay mỗi Blog Add 1 code (2 blog 2 code khác nhau) <trên cùng 1 acc>?
* có thể tạo 8 blog (cùng 1 Gmail) sử dụng cho 1 acc ko? ( mỗi IP click 2 blog, 4 IP click 8 blog)?
* Mỗi Blog chỉ nên Fake IP 3-4 lần để click (dùng nhiều Blog thì có thể Fake nhiều IP đẻ click) , hay mỗi ngày chỉ fake IP 3-4 lần đẻ click cho 1 Acc?

Khi tạo nhiều acc:
* Fake ip tạo nhiều Acc thoải mái chứ. ?
* Các Acc Dùng chung 1 Ví Tiền được chứ (mở tài khoản Con) ?
* Sao mở link ref của thớt mà sao không thấy Referer trong Bảng đăng kí vậy?
* có thể coi nó như 1 công việc chứ?

>>> các câu hỏi là rõ ràng, mong Thớt trả lời ngắn gọn giúp em ( Đúng-Sai, Có -Không ...)
<<<< Bác Thớt thông cảm, nhì nhằng quá, em Gà+Newbie khó hiểu >>>>

Đối với pop thì bạn phải click bất kỳ vị trí nào để nó nhảy pop mới có tiền. Với tak.ru thì phải click ads.
*Đối với IP US để click pop thì 1000 ấn tượng (1000 pop) có giá 2-5$ tùy vào từng từ khóa. Còn tak.ru chỉ dùng IP Nga mới nhiều tiền
*Có tính cho 2 blog 1 acc.
(Khi dùng 1 Acc duy nhất)
*Tạo 2 blog. Thì mỗi blog là 1 code khác nhau. Trên cùng 1 acc đều được
*Tạo 8 blog. Hoàn toàn có thể. Mỗi IP 2 blog. Ok
*Mỗi blog Fake IP 3-4 lần để click. Nhiều blog thì hãy dùng IP khác( nếu chung acc).Nếu lập 2 acc thì 1 IP có thể click 2 blog.
Khi tạo nhiều acc:
*Tạo acc không nên fake ip.
* Các Acc Dùng chung 1 Ví Tiền được chứ (mở tài khoản Con) ?: Cái này đổi với tak.ru thì được , vì mình đã rút 2 acc về 1 ví. Với pop thì không rõ
*Nó không hiện Referer ở bảng đăng ký đâu, nó hiện ở địa chỉ URL thôi.
*có thể coi nó như 1 công việc chứ?: Cái này thì em cũng chịu bác à. Nếu mà tak.ru vài tiếng nó thanh toán luôn. Thì coi nó là công việc được

Bà M paypal có 5$ nó cũg khoá 180day nua thớt ơi up càng nhiều site pay qua Wedmoney đi chán paypal quá chắc làm Pm voi WMN thôi WMN thi điền pasport hoai mà k chap nhan chán:oops:

Thớt ơi tiền Úc ở tak.ru nữa nè:eek:

Attachments

92.6 KB · Views: 60
Bà M paypal có 5$ nó cũg khoá 180day nua thớt ơi up càng nhiều site pay qua Wedmoney đi chán paypal quá chắc làm Pm voi WMN thôi WMN thi điền pasport hoai mà k chap nhan chán:oops:
Cái này thì em đang tìm thêm bác à:D

Thớt ơi tiền Úc ở tak.ru nữa nè:eek:
Nó bị thế đó bác :D chứ thực chất là rúp :D

Tưởng đc 19k chứ :) mà thằng này ngon hơn mấy site PTC nhỉ cái kia có 0.04rup/ 1ads còn thằng này làm tí len 1rup ^^ tính lam 10blog/1ac tak.ru dc k ta

Tưởng đc 19k chứ :) mà thằng này ngon hơn mấy site PTC nhỉ cái kia có 0.04rup/ 1ads còn thằng này làm tí len 1rup ^^ tính lam 10blog/1ac tak.ru dc k ta
10 blog 1 tak thì em chịu :D không biết có bị sao không :D

bác cho em cái code mẫu của thằng popads khi đặt lên blogspot được không
sao em đặt rồi mà nó chả chịu nhảy gì cả

Nó điên lắm thích thì nhảy àk tốt nhất chiến em Tak.ru đi 24h sau có tiền mà bác co WMN chưa tạo Ví R sao thế

em dien passport hoai k dc gio sao day gan 20rup r chua có ví R rut nản no keu ban la nguoi nga :) sao day
Lúc đăng ký bác có fake ip không đó. Không được fake đâu nhé. Nếu cái Webmoney của bác hiện giờ không được thì bác tạo 1 cái khác. Hãy đăng ký = tài khoản facebook của bác cũng được ( Em đăng ký kiểu đỏ) Sau đó vào để kích hoạt sdt và như bình thường. Nên nhớ phải điền đúng thông tin nhé :D:D

bác cho em cái code mẫu của thằng popads khi đặt lên blogspot được không
sao em đặt rồi mà nó chả chịu nhảy gì cả
Đặt được bác à, blog của bác đã được nó chấp thuận chưa?

Lúc đăng ký bác có fake ip không đó. Không được fake đâu nhé. Nếu cái Webmoney của bác hiện giờ không được thì bác tạo 1 cái khác. Hãy đăng ký = tài khoản facebook của bác cũng được ( Em đăng ký kiểu đỏ) Sau đó vào để kích hoạt sdt và như bình thường. Nên nhớ phải điền đúng thông tin nhé :D:D

Đặt được bác à, blog của bác đã được nó chấp thuận chưa?

tất nhiên là mấy blog chấp nhận hết rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back