Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

Mới theo thớt các trang popads popcash fialet, nick trùng với nick forum. Mong sau này thớt giúp đỡ thêm ^^
ok bác :D

cái page fialet.com click nó không lên tiền vậy?
1 IP click 1 lần thôi bác.

bị khóa rồi T_T fake dữ quá...vậy là ra đảo luôn hả thớt!!
Nick nào bị ra đảo :D
Của thớt nè chịu rồi 0 chà là sao oải wá:eek:
Của bác vẫn là 0 rúp mà :D. Mấy cái kia 24h sau nó kiểm tra thì nó sẽ thanh toán cho bác :D

Bác cho Em hỏi luôn Wedmoney đó có nhìu loại ví e tạo ví WMZ K sao nhưng WMR của nga nó bắt xác nhận tak.ru mình rút về ví nào vay WMR hay WMZ e k hju site nga phaj rut ví nga hả bác

Bác cho Em hỏi luôn Wedmoney đó có nhìu loại ví e tạo ví WMZ K sao nhưng WMR của nga nó bắt xác nhận tak.ru mình rút về ví nào vay WMR hay WMZ e k hju site nga phaj rut ví nga hả bác
tak.ru thì bác rút về WMR nhé. Trong webmoney thì bác tạo ra 2 ví là WMR và WMZ. Để đến lúc bán tiền thì bác chuyển từ WMR sang WMZ

tak.ru thì bác rút về WMR nhé. Trong webmoney thì bác tạo ra 2 ví là WMR và WMZ. Để đến lúc bán tiền thì bác chuyển từ WMR sang WMZ
Nhưng nó bắt Passport trả hiểu giúp em với ghi sao đây chỗ e biết chỗ k ník mới

Attachments

57.8 KB · Views: 50
Nhưng nó bắt Passport trả hiểu giúp em với ghi sao đây chỗ e biết chỗ k ník mới
À. Bác chỉ cần điền đúng thôn tin của bác là được. Đây là nó chống kiểu gian lận đó. Vừa xong em cũng bị như vậy

Bác còn site nào pay qua Wedmoney k em có paypal nhưng chua xac nhan co 5$ chắc bỏ no limit luôn
Bac cho em yahoo cái

Bác còn site nào pay qua Wedmoney k em có paypal nhưng chua xac nhan co 5$ chắc bỏ no limit luôn
Bac cho em yahoo cái
Hiện tại em có mấy site ở #1 thôi. đang tìm thêm. paypal em cũng chỉ xác nhận sdt , chưa xác nhận visa. mà mới đầu e cũng có 5$ trong đấy có sao đâu bác

Paypal mih k mua hàng đc hum bữa thử mua game hjh nhu chua xac nhan k mua game dc ma mjh cug chj nhan dc tien chu send k dc thi phaj

Paypal mih k mua hàng đc hum bữa thử mua game hjh nhu chua xac nhan k mua game dc ma mjh cug chj nhan dc tien chu send k dc thi phaj
Bạn muốn mua hàng bằng paypal thì phải xác nhận thẻ visa. Còn không xác nhận thì bạn không mua được. Chỉ rút tiền về ngân hàng được thôi

(4site) cái này là đặt ads lên Blog, cứ mở blog là có tiền à. hay là vào blog xong click vào Banner mới được tính.
* Đối với IP Us thì 1 click được tính khoản Bao nhiêu $.?
* 1 IP có thể được tính 2 lần click cho 2 blog (1 acc) ?
(Khi dùng 1 Acc duy nhất)
* tạo 2 blog (từ 1 Gmail VN) rồi add 1Code vào 2 blog, hay mỗi Blog Add 1 code (2 blog 2 code khác nhau) <trên cùng 1 acc>?
* có thể tạo 8 blog (cùng 1 Gmail) sử dụng cho 1 acc ko? ( mỗi IP click 2 blog, 4 IP click 8 blog)?
* Mỗi Blog chỉ nên Fake IP 3-4 lần để click (dùng nhiều Blog thì có thể Fake nhiều IP đẻ click) , hay mỗi ngày chỉ fake IP 3-4 lần đẻ click cho 1 Acc?

Khi tạo nhiều acc:
* Fake ip tạo nhiều Acc thoải mái chứ. ?
* Các Acc Dùng chung 1 Ví Tiền được chứ (mở tài khoản Con) ?
* Sao mở link ref của thớt mà sao không thấy Referer trong Bảng đăng kí vậy?
* có thể coi nó như 1 công việc chứ?

>>> các câu hỏi là rõ ràng, mong Thớt trả lời ngắn gọn giúp em ( Đúng-Sai, Có -Không ...)
<<<< Bác Thớt thông cảm, nhì nhằng quá, em Gà+Newbie khó hiểu >>>>

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back