Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

ok chay dc rui...ma cho hoi?

1 IP minh click 2-3 link

tam 3 IP la dc 1 rup

z la khoang 100 IP moi dc 1$ ( 34 rup= 1$)

thu nhap cho ve it nhi?

Chưa bác :D em bị nó band nick vì cheat quá đà rồi :D đang lập nick khác mới đc 25 rúp :D

em chỉ cheat no 2 ngày, sau đó tới giờ ko cheat nữa. Giờ em mới request 3$ ko biết có về được ko :D

à cho em hỏi hôm trước fake = cái vpn mà em quên thoát :D lúc đó login vào paypal thì bị nó báo limit. Giờ có cách nào để gỡ limit ko :(

ok chay dc rui...ma cho hoi?

1 IP minh click 2-3 link

tam 3 IP la dc 1 rup

z la khoang 100 IP moi dc 1$ ( 34 rup= 1$)

thu nhap cho ve it nhi?
Bác làm vài cái blog vào :D
em chỉ cheat no 2 ngày, sau đó tới giờ ko cheat nữa. Giờ em mới request 3$ ko biết có về được ko :D

Giờ cái popunder bác được bn rồi :D
à cho em hỏi hôm trước fake = cái vpn mà em quên thoát :D lúc đó login vào paypal thì bị nó báo limit. Giờ có cách nào để gỡ limit ko :(
Cái đó thì em không biết :( bác lên google hỏi xem.

Cập nhập proof của fialet:D

popunder vừa đủ 3$ là em rút về wmz luôn :D mà xem cái thống kê của nó em toàn thấy 0$ mà bên balance vẫn tăng vù vù :D chả hiểu gì :D:D

popunder vừa đủ 3$ là em rút về wmz luôn :D mà xem cái thống kê của nó em toàn thấy 0$ mà bên balance vẫn tăng vù vù :D chả hiểu gì :D:D
Bác cheat như nào nhanh vậy :D. Em cheat quá đà nên bị nó phát hiện :D làm 4 site :D

nhưng số rup của click mình bị reset hết rùi mà...chưa đc +
Bạn phải kiểm tra ở mục số click ý. Ví dụ như 20/20 ý. Nếu mà nó có màu đen và ghi số tiền ở đó là bạn được công nhận. Còn nếu mà nó màu trắng không có số tiền , thì nó đang nghi ngờ bạn gian lận và không thanh toán.

bác chỉ cách rút từ webmoney về tài khoản được không?mò hoài trên bác google không ra :3
Bác vào tak.ru ở trên cùng có số tiền của bác và ở bên dưới có rút và điện vào cân bằng. Click vào mục rút và nhập ví WMR của bác vào là xong. Ví WMR có dạng như sau: Rxxxxxxxxxxxx.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom