Hướng dẫn kiếm tiền với Peko (chỉ cần chơi game là có tiền, không cần down app, survey)

vừa tải về xong mà ko biết kiếm pont thế nào dù đã đọc hướng dẫn, hix
nếu bác chưa chơi được nhiều thì del acc nhập code mới này nhé:EdreVovA. Bọn mình cùng đều được 5000 điểm. Hoặc bạn xóa hẳn peko và down theo link mới ở trên post 1 giúp mình nhé.

ko quay thì làm sao có điểm đc đây.
có bạn nào cài đc trên BS ko

nếu bạn dùng android thì vô setting - del account - rồi vô đăng nhập lại nó sẽ hiện lại lên bảng nhập code - Bạn điền code này nhé: EdreVovA (code của bọn này như shit, cứ 1 tuần là lại hết hạn. Mình chỉ đổi trên blog quên béng đổi trên này)

Để kiếm point thì bạn làm thế này:
- Mỗi người vừa đăng ký xong 10 lần peko, bạn có thể ấn menu nó hiện ra bảng menu thì nó là cái 10/10 ấy. Bạn vô scrambe match sẽ thấy các dòng chữ chạy chạy bạn ấn vô phía bức ảnh của dòng chữ đó. Nó sẽ hiện ra trang thông tin của người chơi. Bạn sẽ bấm vào chữ peko ở cuối cùng ấy. Nhớ chỉ ấn 1 lần thôi nhé. Mỗi người ấn 1 lần thôi. sau đó back ra ngoài chọn tiếp tục những người khác cho đến hết. Sau khi hết 10 lượt đầu tiên đó nó sẽ hiện ra 1 cái bảng hỏi No với OK thì chọn OK rồi sms cho bất kỳ ai cũng được để lấy thêm 10 lượt peko nữa. Lại tiếp tục peko hết như trên. Sau mỗi tiếng nó sẽ mã hồi lại cho 1 lần peko. Bạn canh tầm 10 tiếng để quay lại peko nó còn hồi lại vì đủ 10 lần là nó dừng lại không tăng thêm.
- Sau khi peko xong bạn vô my challenge nó sẽ hiện bảng list những người chơi mà bạn peko. Ở tên bạn nó sẽ có nút play thì bạn ấn vô và vào quay điểm thôi. Còn phần chơi candy kiếm điểm thì cái đó ai chơi siêu hãy chơi nhé. Nếu chơi ko siêu là toàn thua thôi. Thế nên mình toàn chọn cách quay và đi tuyển REF.
Tiện đây up thêm cái proof mới của mình để a e yên tâm chiến đấu:
cảm giác cái này khá là lag, cái mục my challenge thì ko có point ạ
chắc phải peko thì mới dc point à :D

ko quay thì làm sao có điểm đc đây.
có bạn nào cài đc trên BS ko
Bác có cài dc chơi nó cũng del acc của bác. Tốt nhất ko nên làm thế
cảm giác cái này khá là lag, cái mục my challenge thì ko có point ạ
chắc phải peko thì mới dc point à :D
ban phải peko cho ng khác xong họ pẹko lại bạn thì sẽ có lượt quay. Quay xong sẽ có point

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week