Hướng dẫn kiếm tiền với Peko (chỉ cần chơi game là có tiền, không cần down app, survey)

1 ngày nhiêu $ vậy thớt,
Hồi em mới chơi. Tầm giữa tháng 6 thì tầm 7 ngày là em pay. Giờ nó mơi hạ điểm dc 2 tuần nay chắc phải 2 ngày mới dc 1$. Nói chung tuỳ độ hên xui của bac. Bác quay dc nhiều ô vàng với JAckpot thì dc nhiều điểm

cho mình hỏi ngu tí là làm thế nào để viên bi dễ vào ô vàng..hay nó random ak

Last edited:
cho mình hỏi ngu tí là chơi poke kiểu gì nhỉ, mình ko thấy chỗ quay :(
Để kiếm point thì bạn làm thế này:
- Mỗi người vừa đăng ký xong 10 lần peko, bạn có thể ấn menu nó hiện ra bảng menu thì nó là cái 10/10 ấy. Bạn vô scrambe match sẽ thấy các dòng chữ chạy chạy bạn ấn vô phía bức ảnh của dòng chữ đó. Nó sẽ hiện ra trang thông tin của người chơi. Bạn sẽ bấm vào chữ peko ở cuối cùng ấy. Nhớ chỉ ấn 1 lần thôi nhé. Mỗi người ấn 1 lần thôi. sau đó back ra ngoài chọn tiếp tục những người khác cho đến hết. Sau khi hết 10 lượt đầu tiên đó nó sẽ hiện ra 1 cái bảng hỏi No với OK thì chọn OK rồi sms cho bất kỳ ai cũng được để lấy thêm 10 lượt peko nữa. Lại tiếp tục peko hết như trên. Sau mỗi tiếng nó sẽ mã hồi lại cho 1 lần peko. Bạn canh tầm 10 tiếng để quay lại peko nó còn hồi lại vì đủ 10 lần là nó dừng lại không tăng thêm.
- Sau khi peko xong bạn vô my challenge nó sẽ hiện bảng list những người chơi mà bạn peko. Ở tên bạn nó sẽ có nút play thì bạn ấn vô và vào quay điểm thôi. Còn phần chơi candy kiếm điểm thì cái đó ai chơi siêu hãy chơi nhé. Nếu chơi ko siêu là toàn thua thôi. Thế nên mình toàn chọn cách quay và đi tuyển REF.

mình chịu thôi. ko cheâf ref thì bao giờ mới đủ 100k poit mà 10$ :(

mình toàn bị văng ra màn hình khi chơi scrambnle
Mình cũng bị vậy, ko hiểu sao lun, cũng đâu fai đt cùi đâu mà chơi toàn bị văng, 5000 mà chơi sạch sẽ lun

mình chịu thôi. ko cheâf ref thì bao giờ mới đủ 100k poit mà 10$ :(
Bác cheat mất công ấy chư. Vì nó del acc ngay. Em thử rồi. Giờ chịu khó đi tuyển ref với cả về nhà xem có ai có sờ mát phôn thì đè hết ra mà cài thôi

bác ơi chỉ cần có nhiều ref là được à? vừa up rom khác để test thử xem fai do lỗi ko
Ref để dc cộng 5000 điểm thôi. Cứ có nhiều ref thì nhanh lên điểm. Mà được cái ref 2 bên đều có lợi. Bạn cũng đưỡc 5k điểm. Nếu ko ref thì vào phát bạn chỉ có 0 điểm

cũng có 1 ít hihi
Vậy à. Mai là ngày cuối nếu ko pay chắc nó ko trả rồi bạn ạ. Bọn này cheat nó biết ngay. Xưa em bị del acc 1 lần vì tội dùng bluestack cheat ref mặc dù có cái vừa redeem xong hoàn toàn là sạch. Đáng ra pay xong hãy cheat, cheat vội quá nó del sạch

cho mình hỏi ngu tí là làm thế nào để viên bi dễ vào ô vàng..hay nó random ak
À. Có kinh nghiệm thế này. Ô vàng ở 6h thì lực bác bấm gần 1 nửa cái thanh gần hàng điểm số ấy. Còn ô vàng ở 12h thì lực là min nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week