Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
sao lại xúi người ta out khỏi group.
Bạn nên out khỏi team đi nhé,chỉ khi nào cần rút tiền thì mới cho vào team thôi. Nếu thoát khỏi team, bạn reset lại modelm là load ok hết.
ps tại vì bạn dùng bản ko hỗ trợ teamwork. dùng bản hỗ trợ teamwork mà gõ

du sao cung ko ngon bằng pix @@!

Có ai gặp trường hợp như mình ko: có những code gõ lặp đi lặp lại mấy lần chả hiểu.
ái bít giúp mình với

đó là do code nó mã hóa sai thôi bạn à. nên mình nhìn thấy gõ đúng nhưng thực ra là nhập site. nhưng mà mình vẫn được cộng $
Có ai gặp trường hợp như mình ko: có những code gõ lặp đi lặp lại mấy lần chả hiểu.
ái bít giúp mình với

thank test nào

trời ơi!down bản hỗ trợ teamwork rùi mà login 2 nick vào nó báo login fail là sao hả các pro ơi. chẳng bit làm group ra sao nữa.

dùng soft ở trang 1 ý.
trời ơi!down bản hỗ trợ teamwork rùi mà login 2 nick vào nó báo login fail là sao hả các pro ơi. chẳng bit làm group ra sao nữa.

Cho e hoi e tao nhieu acc tren cung 1 may va add acc phu vao group ngay dc khong ?

sao lại xúi người ta out khỏi group.
ps tại vì bạn dùng bản ko hỗ trợ teamwork. dùng bản hỗ trợ teamwork mà gõ
Dùng bản có hỗ trợ teamwork khi gõ hay bị lỗi lắm, dù là có mua bản quyền hay không bản quyền. Mình đã bỏ 2$ ra để mua cái soft bản quyền gõ team nhưng rốt cuộc đâu vẫn hoàn đấy. Cái out team chỉ là 1 mẹo thôi :D

Cho e hoi e tao nhieu acc tren cung 1 may va add acc phu vao group ngay dc khong ?
97 cơ à
:p
hoành đấy
tạo thỏa mái nhé
tạo 1 tỷ nick ở 1 máy cũng đc
miễn sao cùng 1 ví
muốn addd vào group thì
mỗi acc phải từng pay 1 lần
tối thiểu 1$ nhé

ái bít giúp mình với
Có một vài trường hợp như sau:
1. Nó yêu cầu là Number only mà bạn thấy nó xuất hiện chữ thì dù có đánh hàng trăm lần nó vẫn lặp lại, mỗi lần bạn gõ nó tính 1 lần đánh sai đấy==> nên ESC những pics kiểu đó.
2. Do nó load sai hình ảnh code nên đôi khi vừa gõ rồi nó xuất hiện lại hình ảnh đó nhưng khi gõ lại gần được hình mới nó lại nhảy hình khác==>cái này thì đành chờ khoảng vài giây sau khi gõ xong cái đầu để nó load tiếp cái sau chứ k nên gõ lại.

Mình chưa hiểu lắm phần tạo group, 2 acc đầu đủ 1 $ rút ra rồi để đó thì ok,
còn 3 acc sau đánh lẻ tẻ cho lên 10$ để lấy 15% là sao, mỗi acc đều pahir lên 10$ hay tổng 3 acc. Giúp mình với :D

là 3 acc sau lên bonus 15% để sau này mình đánh 3 acc đó làm acc chính. 2 acc 1 $ kia vất đi.
Mình chưa hiểu lắm phần tạo group, 2 acc đầu đủ 1 $ rút ra rồi để đó thì ok,
còn 3 acc sau đánh lẻ tẻ cho lên 10$ để lấy 15% là sao, mỗi acc đều pahir lên 10$ hay tổng 3 acc. Giúp mình với :D

mình có thắc mắc là sao mình gõ trên web kolo khi gặp những chữ tiếng nga thì mình bấm alt+q lại không được, nó ko chịu bỏ qua cái hình đó, có ai biết trả lời dùm mih với

mình có thắc mắc là sao mình gõ trên web kolo khi gặp những chữ tiếng nga thì mình bấm alt+q lại không được, nó ko chịu bỏ qua cái hình đó, có ai biết trả lời dùm mih với
Cái này bạn nhấn chuột vào dòng chữ đó(alt+q), chứ cứ làm theo như nó nói (nhấn alt+q) không được đâu.

bác nào giúp em với ạ. em đăng ký xong nó báo "đăng ký đã hoàn tất nhưng khi login thì lại không đc. check mail thì không thấy gì. huhu
Em là mem mới nên mong các bác giúp đỡ ạ

Có một vài trường hợp như sau:
1. Nó yêu cầu là Number only mà bạn thấy nó xuất hiện chữ thì dù có đánh hàng trăm lần nó vẫn lặp lại, mỗi lần bạn gõ nó tính 1 lần đánh sai đấy==> nên ESC những pics kiểu đó.
--> ok cái nè em vẫn thg` ESC
2. Do nó load sai hình ảnh code nên đôi khi vừa gõ rồi nó xuất hiện lại hình ảnh đó nhưng khi gõ lại gần được hình mới nó lại nhảy hình khác==>cái này thì đành chờ khoảng vài giây sau khi gõ xong cái đầu để nó load tiếp cái sau chứ k nên gõ lại.
bị trường hợp trùng thì đợi 1 lúc nó đổi ảnh ý ạ. chứ đợi lâu quá hết bố nó 10s huhu

2. tạo 3 acc mới đánh lẻ tẻ được khoảng 10$ ( bonus khoảng 15%) thì rút
Cảm ơn hướng dẫn tạo team của bạn, mình thấy hướng dẫn này rất hay :binhsua115: nhưng mình vẫn còn một chút thắc mắc :
1. Tại sao 3 acc dùng làm 3 acc chính để đánh sau này nên lên bonus 15% rùi mới rút tiền và lập team? Có phải là do khi tham gia vào 1 team thì 1 acc bắt buộc phải được 30.000 code/ tháng nếu ko sẽ hạ mức bonus ?
2. Acc dùng làm team leader tại sao ko nên gõ ? Có phải do nếu gõ acc member thì acc leader sẽ được ăn bonus của acc member ko?
3. Tất cả payments sẽ được nhập hết vào acc leader bao gồm cả bonus acc member ( tính trực tiếp từng captcha ) và cả bonus mà leader được nhận như câu hỏi 2 của mình?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week