Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

Chỉ cần bạn login đc vào trong Classic ở PC thành công, nhìn ở góc dưới cùng bên trái cái classic nó đề là: online ... Thì bạn cứ yên tâm nhận thoải mái, ko cần quan tâm trên mini keeper nó ghi gì.

Demo:

Em cũng đã làm được như thế.
của em:
Standard:ENABLED, currently you are in Keeper Standard
WinPro:ENABLED, as the main management method

EM nghĩ do standard vẫn enabled nên hiện tại nó lựa chọn cái đấy, em vào remove đi ko biết ví Z trong standard có mất ko bác nhỉ?

Em cũng đã làm được như thế.
của em:
Standard:ENABLED, currently you are in Keeper Standard
WinPro:ENABLED, as the main management method

EM nghĩ do standard vẫn enabled nên hiện tại nó lựa chọn cái đấy, em vào remove đi ko biết ví Z trong standard có mất ko bác nhỉ?

Đừng, bây giờ mini nó gọi là Standard đó, remove đi khỏi xài mini à? ^^.
Nói chung những gì bạn nhìn thấy ở trên đó chỉ dành cho mini. Active thành công Win Pro thì nhận tiền thoải mái nhé.

Thích nhìn đẹp thì click vào: increase limits mà sửa ^^

Đừng, bây giờ mini nó gọi là Standard đó, remove đi khỏi xài mini à? ^^.
Nói chung những gì bạn nhìn thấy ở trên đó chỉ dành cho mini. Active thành công Win Pro thì nhận tiền thoải mái nhé.

Thích nhìn đẹp thì click vào: increase limits mà sửa ^^

Trời. bác ko nói sớm. em thấy của bác login vào wweb cũng hiện ra kepper class nên em tưởng bác remove nó đi.
Em vào remove song, giờ login bằng wwebsite không được nữa bác ơi. Mà em thì ko phải khi nào cũng có máy tính có Class.
Bác help em làm são login vào để open cái mini với ạ :((

Vào web nó cứ mặc định đường dẫn là mini.xxxx mà trước đó em remove (trong phần Operation modes) thì vẫn xanh cái Mini nhưng login cu bảo error authetication
hxxx

Ôi trời, không xài được phần mềm trên điên thoại luon bác ơi. Helppppp

Last edited:
Trời. bác ko nói sớm. em thấy của bác login vào wweb cũng hiện ra kepper class nên em tưởng bác remove nó đi.
Em vào remove song, giờ login bằng wwebsite không được nữa bác ơi. Mà em thì ko phải khi nào cũng có máy tính có Class.
Bác help em làm são login vào để open cái mini với ạ :((

Vào web nó cứ mặc định đường dẫn là mini.xxxx mà trước đó em remove (trong phần Operation modes) thì vẫn xanh cái Mini nhưng login cu bảo error authetication
hxxx

Ôi trời, không xài được phần mềm trên điên thoại luon bác ơi. Helppppp

security.wmtransfer.com <-- login vào bằng Classic, sau đó vào Operation Modes mở lại mini.

à, tưởng gì, hoá ra restore access cũng dễ,ai bị như trường hợp của mình , làm 5p xong liền :D
ae vào http://key.wmtransfer.com/10/?lang=en >> WebMoney Keeper password recovery , làm theo các bước nó hướng dẫn, tý xong :D
mình cũng gặp trường hợp tương tự,khi vào http://key.wmtransfer.com/10/?lang=en >> WebMoney Keeper password recovery và cũng làm theo các hướng dẫn,hình như làm hướng dẫn xong thì nó gửi mail cho mình....mình xóa mất rồi!bây giờ phải làm gì để nhận lại pass key và key file

mình cũng gặp trường hợp tương tự,khi vào http://key.wmtransfer.com/10/?lang=en >> WebMoney Keeper password recovery và cũng làm theo các hướng dẫn,hình như làm hướng dẫn xong thì nó gửi mail cho mình....mình xóa mất rồi!bây giờ phải làm gì để nhận lại pass key và key file

Bạn chờ ngày hôm sau làm lại, 24h sau đc restore keyfile lại.
Khi restore keyfile đc keyfile mới thì chờ khoảng 30'-60' sau cái keyfile mới mới có hiệu lực nhé bạn.
Lưu ý: code confirm gửi về đt của bạn chính là pass của keyfile mới, keyfile mới đc gửi về email cho bạn. Khi login thì chọn i have keyfile and password ... dẫn vào keyfile mới rồi nhập pass mới là okay.

Bạn chờ ngày hôm sau làm lại, 24h sau đc restore keyfile lại.
Khi restore keyfile đc keyfile mới thì chờ khoảng 30'-60' sau cái keyfile mới mới có hiệu lực nhé bạn.
Lưu ý: code confirm gửi về đt của bạn chính là pass của keyfile mới, keyfile mới đc gửi về email cho bạn. Khi login thì chọn i have keyfile and password ... dẫn vào keyfile mới rồi nhập pass mới là okay.
mình chờ mà không thấy mail nào cả..........http://key.wmtransfer.com/10/?lang=en >> WebMoney Keeper password recovery>>>nhập số đt>>nó gửi cho cái WMID của mình.........mình làm tiếp thì nó gửi 1 tin nhắn có code và session...........
phải làm gì khi không có mail đây bạn?hay mình làm sai bước nào nhỉ

mình chờ mà không thấy mail nào cả..........http://key.wmtransfer.com/10/?lang=en >> WebMoney Keeper password recovery>>>nhập số đt>>nó gửi cho cái WMID của mình.........mình làm tiếp thì nó gửi 1 tin nhắn có code và session...........
phải làm gì khi không có mail đây bạn?hay mình làm sai bước nào nhỉ
Nhập code vào ô trên web, click tiếp tục ....... Nó sẽ gửi file về email cho.

Nhập code vào ô trên web, click tiếp tục ....... Nó sẽ gửi file về email cho.
The e-mail containing WMID with the specified e-mail address has been sent to your e-mail [email protected]. Please note, that the e-mail can contain maximum of 12 WMIDs. Wait for the e-mail, choose WMID (if there are several WMIDs in the e-mail) and send an Access Restoration Application Form for this WMID. rồi nó gửi cho cái WMID của mình..khi nhập số đt thì nó cũng gửi thế..........không biết phải làm sao nữa :mad:

The e-mail containing WMID with the specified e-mail address has been sent to your e-mail [email protected]. Please note, that the e-mail can contain maximum of 12 WMIDs. Wait for the e-mail, choose WMID (if there are several WMIDs in the e-mail) and send an Access Restoration Application Form for this WMID. rồi nó gửi cho cái WMID của mình..khi nhập số đt thì nó cũng gửi thế..........không biết phải làm sao nữa :mad:

Hôm qua test nghịch hỏng mợ Cer phải làm lại KEYfile, restore phát có KEY mới, chờ 30' sau key take effect nhát dùng đc luôn :D :D

Bạn nên bỏ 5z thuê các chuyên gia team view cho nhanh, làm ăn thì xoắn gì 5z, mình đợt này bận ko teamview giúp đc.

Hôm qua test nghịch hỏng mợ Cer phải làm lại KEYfile, restore phát có KEY mới, chờ 30' sau key take effect nhát dùng đc luôn :D :D

Bạn nên bỏ 5z thuê các chuyên gia team view cho nhanh, làm ăn thì xoắn gì 5z, mình đợt này bận ko teamview giúp đc.
:) đang chân ướt chân ráo bước vào mmo nên còn đang tìm hiểu bạn ợ........ai giúp free không nhỉ :p

bị kẹt mạng nó ko gửi code đnag nhập clasic đc rồi, mà đnag làm dở có sao ko bạn
Ko, khi khác làm tiếp.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week