Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

bác cho em hỏi khi mà bán tự động thì vào clasic chuyển tiền như nào hay là cứ đang nhập như bth rồi chọn ví send tiền

bác cho em hỏi khi mà bán tự động thì vào clasic chuyển tiền như nào hay là cứ đang nhập như bth rồi chọn ví send tiền
Nếu deal qua merchant thì login sẵn classic, sau khi vào merchant page thì chọn confirm via winpro, rồi làm theo hướng dẫn.

bác nói rõ hơn chút đc ko, login sắn clasic trên phần mềm í hả
Bạn login sẵn winpro ở máy tính ấy.
Mình chỉ cách cho thôi, rõ hơn thì chịu ko có thời gian :D

hồi giờ em vào chuyển ko thấy hiện thị cai ví WMR của clasic lên, hay là ko có tiền nên nó ko hiện thị

Để ẩn thì mình vào passport click vào cái này phải ko mọi người . publicly unavailable

hồi giờ em vào chuyển ko thấy hiện thị cai ví WMR của clasic lên, hay là ko có tiền nên nó ko hiện thị

lúc nào củng hiện ví mà, nếu 0 thì chuyển sẽ bị ẩn đi ... chỉ có thể send invoice :)

p/s: bác nào định nghĩa nô-na về send invoice & send WM với :rolleyes: tks

khi tạo gặp ngay cái id xấu vãi nên chưa bao giờ nhận được $ dù chỉ mấy cents :(

không ai chơi id đẹp hết à!!! xem clip, thấy id của thớt khá đấy hèn chi thớt phất dữ :eek:

lúc nào củng hiện ví mà, nếu 0 thì chuyển sẽ bị ẩn đi ... chỉ có thể send invoice :)

p/s: bác nào định nghĩa nô-na về send invoice & send WM với :rolleyes: tks

khi tạo gặp ngay cái id xấu vãi nên chưa bao giờ nhận được $ dù chỉ mấy cents :(

không ai chơi id đẹp hết à!!! xem clip, thấy id của thớt khá đấy hèn chi thớt phất dữ :eek:
ID đẹp chỉ service có thôi =)), cái trong clip là tạo ra hướng dẫn mọi người với info fake, ném đi rồi.
Send WM là gửi tiền cho người ta.
Send invoice là đòi người ta trả tiền cho mình, ví dụ bạn gửi hoá đơn tiền điện yêu cấu khách thanh toán.

ID đẹp chỉ service có thôi =)), cái trong clip là tạo ra hướng dẫn mọi người với info fake, ném đi rồi.
Send WM là gửi tiền cho người ta.
Send invoice là đòi người ta trả tiền cho mình, ví dụ bạn gửi hoá đơn tiền điện yêu cấu khách thanh toán.
ý ngon nhỉ, đi dòi tiền mấy đứa lớ ngớ ko biết kích bừa là có tiền

Mọi info trong cái hướng dẫn này đều Fake Nhé, hướng dẫn xong ném luôn ^^.
Video chất lượng HD, chỉnh qua HD full màn hình xem cho nét nhé.

1. Hướng dẫn reg account WM
Dễ quá ko nói nhiều xem video HD dưới đây:

2. Hướng dẫn up lên Classic để chống Limit.
Up lên Classic xong là nhận tiền thoải mái ko bị limit nhé, nhận 1 phát 1-2k z cũng được.

Lưu ý chuẩn bị:

• Làm trên trình duyệt Google Chrome để tiện auto dịch tiếng Nga qua English cho dễ đọc. Đừng nhấn chuyển qua lại English và tiếng Nga ở phần ngôn ngữ trên WM kẻo lỗi keyfile.
  • Làm trên link .ru tiếng Nga cho đỡ lỗi.

Hình dung công việc như sau:
  • B1: Login vào mini keeper --> vào setting --> click enable Win pro -> nó sẽ đẩy qua passport.
  • B2: Login vào passport để up lên formal passport.
  • B3: Sau khi điền đủ info thì chờ 10 phút nó mỡi từ alias lên formal.
  • B4: Trong thời gian chờ 10' thì tranh thủ down và cài win keeper pro (classic)
  • B5: Vào email check nhận thấy email báo lên formal rồi là ok.
  • B6: Vào mini keeper --> setting --> click enable win pro (như bước 1) và làm theo hướng dẫn để kích hoạt winpro
Lưu ý: phần điền passport ai có thì điền, không có thì điền CMND, ngày hết hạn của CMND là 15 năm sau ngày cái CMND đc cấp,

Chi tiết xem video HD dưới đây nhé:

Lưu ý: khi up lên classic (win keeper pro) hoặc recover lại keyfile, cái keyfile có thể không có hiệu lực ngay mà khoảng 30' sau mới có hiệu lực, đừng thấy lỗi mà recover lại nhé.

Ví dụ như hình này là vừa recover keyfile mới xong bị lỗi thế này: https://www.anonimg.com/img/3a5b63b70e8e7b173a618eefb9dfffdf.jpg
Để 30' sau là xài được.

-------------
cái này cài xong ko cần nhận code điện thoại nữa hả bác,

Mình làm mấy lần rồi mà không nâp cấp được các bác oi!

Cậu lỗi ở bước nào, chụp ảnh lên đây tớ xem sao!
Làm không được em lại thoát ra mất rui. làm lại mắc ở đâu e hỏi, bác giúp em với nhé. thanks bác.

ban ơi bạn có biết cách nâng cấp webmoney Mini lên Webmoney Light ko giúp mình với

cac bac cho em hoi trạng thái của em thế này thi nhận 1 phat 2k$ co bi limit ko, e giao dich tren trinh duyet web luon ko tai phan mem cua webmoney ve co sao ko ạ

cac bac cho em hoi trạng thái của em thế này thi nhận 1 phat 2k$ co bi limit ko, e giao dich tren trinh duyet web luon ko tai phan mem cua webmoney ve co sao ko ạ

Cậu đã login vào soft bao giờ chưa, nếu chưa nghĩa là chưa nâng cấp thành công Classic (WinPro) nhận sẽ bị limit!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back