Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

mình đã enable classic rồi nhưng mà chưa down filekey với soft về, tại vì dùng máy tính chung , mục đích để chống limit nhận tiền thôi, đa số lên web dùng, thế có dc ko nhỉ

mình đã enable classic rồi nhưng mà chưa down filekey với soft về, tại vì dùng máy tính chung , mục đích để chống limit nhận tiền thôi, đa số lên web dùng, thế có dc ko nhỉ
Khi bạn chưa chạy đc cái soft ở trên PC thì vẫn bị limit nhận tiền, chỉ khi nào bạn downkey về rồi chạy đc cái Winpro keeper trên máy, nó hiện chữ online thì mới hết limit nhận tiền. Lúc đó thì chả cần tới nó cũng đc nếu ko có nhu cầu gửi tiền đi nhiều.

Khi bạn chưa chạy đc cái soft ở trên PC thì vẫn bị limit nhận tiền, chỉ khi nào bạn downkey về rồi chạy đc cái Winpro keeper trên máy, nó hiện chữ online thì mới hết limit nhận tiền. Lúc đó thì chả cần tới nó cũng đc nếu ko có nhu cầu gửi tiền đi nhiều.
thế chạy soft xong rồi del đi thì có bị limit lại ko, tại vì mình ko có máy tính riêng

thế chạy soft xong rồi del đi thì có bị limit lại ko, tại vì mình ko có máy tính riêng
Không bị limit lại đâu :D ..

Không bị limit lại đâu :D ..
sao mình làm mà cứ bị lỗi này ko ah`

sao mình làm mà cứ bị lỗi này ko ah`
View attachment 44728
Để 30-60 phút sau login lại (cho nó cập nhật cer key trên server).
Nếu ko đc thì recover làm lại KEY (mỗi 24h đc 1 phát). Làm mấy nhát là ok ấy mà :D

Mọi info trong cái hướng dẫn này đều Fake Nhé, hướng dẫn xong ném luôn ^^.
Video chất lượng HD, chỉnh qua HD full màn hình xem cho nét nhé.

1. Hướng dẫn reg account WM
Dễ quá ko nói nhiều xem video HD dưới đây:

2. Hướng dẫn up lên Classic để chống Limit.
Up lên Classic xong là nhận tiền thoải mái ko bị limit nhé, nhận 1 phát 1-2k z cũng được.

Lưu ý chuẩn bị:

• Làm trên trình duyệt Google Chrome để tiện auto dịch tiếng Nga qua English cho dễ đọc. Đừng nhấn chuyển qua lại English và tiếng Nga ở phần ngôn ngữ trên WM kẻo lỗi keyfile.
  • Làm trên link .ru tiếng Nga cho đỡ lỗi.

Hình dung công việc như sau:
  • B1: Login vào mini keeper --> vào setting --> click enable Win pro -> nó sẽ đẩy qua passport.
  • B2: Login vào passport để up lên formal passport.
  • B3: Sau khi điền đủ info thì chờ 10 phút nó mỡi từ alias lên formal.
  • B4: Trong thời gian chờ 10' thì tranh thủ down và cài win keeper pro (classic)
  • B5: Vào email check nhận thấy email báo lên formal rồi là ok.
  • B6: Vào mini keeper --> setting --> click enable win pro (như bước 1) và làm theo hướng dẫn để kích hoạt winpro
Lưu ý: phần điền passport ai có thì điền, không có thì điền CMND, ngày hết hạn của CMND là 15 năm sau ngày cái CMND đc cấp,

Chi tiết xem video HD dưới đây nhé:

Lưu ý: khi up lên classic (win keeper pro) hoặc recover lại keyfile, cái keyfile có thể không có hiệu lực ngay mà khoảng 30' sau mới có hiệu lực, đừng thấy lỗi mà recover lại nhé.

Ví dụ như hình này là vừa recover keyfile mới xong bị lỗi thế này: https://www.anonimg.com/img/3a5b63b70e8e7b173a618eefb9dfffdf.jpg
Để 30' sau là xài được.

-------------

bác ơi em để từ tối qua đến giờ vào lại mà nó vẫn báo lỗi nnư trong ảnh này
của bác .

Nếu vẫn bị lỗi đó thì bạn recover làm lại key là được nhé, khi login lại thì nhớ chọn vào cái key mới, nhớ để 30-60' cho nó cập nhật key trên server.

Hỏi ngoài chút sao hôm nay mình chuyển tiền thì không thấy mục lựa chọn Z nữa nhỉ. chỉ có mỗi WMR

Hỏi ngoài chút sao hôm nay mình chuyển tiền thì không thấy mục lựa chọn Z nữa nhỉ. chỉ có mỗi WMR
Trong Mini bạn chọn Purses nó hiện tất cả các ví ra, sau đó chọn ví Z cần chuyển $ đi, như thế mới gửi Z đc.

Trong Mini bạn chọn Purses nó hiện tất cả các ví ra, sau đó chọn ví Z cần chuyển $ đi, như thế mới gửi Z đc.
mình chuyển nhiều lần rồi mà bạn, hôm nay tự dưng không thấy Z nên thấy hơi lạ

bác ơi em để từ tối qua đến giờ vào lại mà nó vẫn báo lỗi nnư trong ảnh này
của bác .

lỗi này lúc đầu mình cũng gặp do nhập sai mật khẩu thôi. lúc chạy phần mềm nó có 2 ô mật khẩu phải nhập giống nhau và mật khẩu key file là được

Để 30-60 phút sau login lại (cho nó cập nhật cer key trên server).
Nếu ko đc thì recover làm lại KEY (mỗi 24h đc 1 phát). Làm mấy nhát là ok ấy mà :D
Вы не смогли войти в защищенную зону сервиса Merchant WebMoney Transfer!
Возможно, проверка электронной подписи не прошла или Ваш кипер еще не подключился или Вы неправильно ввели проверочный код.
4|no sign
не установлено защищенное соединение
код ошибки:13.1|-1.#IND
Проверьте, что кипер подключился к серверу сертификации и попробуйте снова.

Bị báo dòg chữ đỏ tiếp, bị gì đây cậu ơi. Personal passport đàng hoàng. Mới nhận 1k xong ex ko đc, help với pro ơi

Вы не смогли войти в защищенную зону сервиса Merchant WebMoney Transfer!
Возможно, проверка электронной подписи не прошла или Ваш кипер еще не подключился или Вы неправильно ввели проверочный код.
4|no sign
не установлено защищенное соединение
код ошибки:13.1|-1.#IND
Проверьте, что кипер подключился к серверу сертификации и попробуйте снова.

Bị báo dòg chữ đỏ tiếp, bị gì đây cậu ơi. Personal passport đàng hoàng. Mới nhận 1k xong ex ko đc, help với pro ơi
yahoo đi :))

Đơn giản.
Vào mini click enable ---> điền pass keyfile --> nhán ok rồi down keyfile về.

Tiếp theo vào keeper ở laptop /pc : login với keyfile --> nó hiện máy chưa active --> click vào link để active --->
nó sẽ gửi link về email ---> vô email mở lấy cái link hoặc copy code paste vào ---> confirm và chọn đồng ý active cho cái laptop của bạn.
làm cho em với thớt em xin trả phí thỏa đáng cho bác:D.giúp em với em vọc cả buổi mà không được:(

bạn cho mình hỏi là mình làm đến chỗ chọn địa chỉ thì không có nơi mình đang ở thì chọn bừa có được không :(

bạn cho mình hỏi là mình làm đến chỗ chọn địa chỉ thì không có nơi mình đang ở thì chọn bừa có được không :(

Đc nhưng mà xác định khi bắt verified tk thì chỉ có khóc thôi ^^. Bạn lấy info người nhà reg cũng đc.

@DoctorXuan ông ơi send $ trên classic sao ? bấm vào cái SEND WM nó kêu chỉ dành cho acc acti thôi @@ mà của tui làm theo ông đúng r góc dưới trái có online rồi mà

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back