Ask Hướng dẫn thay đổi IP làm off

TrongHoa

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
313
MR
1.366
Các bác ai biết đổi IP mà ko cần sử dụng phần mềm...tốn tiền........để làm off nhiều acc thôi..chỉ e với e mò trên mạng mấy ngày rồi ko làm được. tắt modem , reset. mà vẫn ko đổi các bác ai biết giúp e vs :(

Last edited:
ssh share trên mạng đầy ý bạn, nên vận động đừng chờ người ta đưa tới miệng

mình làm theo hướng dẫn nhưng OK xong thì trình duyệt ko tải nữa.....trang nào cũng ko tải được

ssh share trên mạng đầy ý bạn, nên vận động đừng chờ người ta đưa tới miệng
bạn biết đổi ko teamview làm dùm mình 1 lần mình coi...., mất 1 ngày r chưa đổi đước cái ip, được thì biết ơn bạn lắm:oops:

@@@, đơn giản mà, bạn nhờ người cho bạn thuê HD dùng, hay trên youtube cũng có hd đó, vậy thôi chứ muốn sao nửa chày :cool:

Làm off mà den co ban nhat la fake ip con khong bit thi minh khuyen dung chien nua vi chac chan se an ban
thế bây giờ bạn kêu mấy người mới chơi mmo đừng dính vào nữa...lúc đầu bạn chơi thì cũng phải mò ko chơi off thì đánh captcha cũng phải cần hướng dẫn. lúc đó có ai kêu bạn '' đánh captcha mà ko biết fake ip thì nghỉ đi'' ko

thế bây giờ bạn kêu mấy người mới chơi mmo đừng dính vào nữa...lúc đầu bạn chơi thì cũng phải mò ko chơi off thì đánh captcha cũng phải cần hướng dẫn. lúc đó có ai kêu bạn '' đánh captcha mà ko biết fake ip thì nghỉ đi'' ko
The sao ko chon ptc hay cap ma choi.trong mmo thi offer doi hoi tribh do cao nhat nhe.choi ptc haycaptcha kiem von rui moi lay von do mua tool hoac sock moi chien dc off nhe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week