[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

:-s ko lẽ mỗi acc lại dùng 1 PP? Trong khi PP cho phép add tối đa 7 email = 7 con PP.
Chưa kể nhận tiền xong có thể remove mail đó đi >>> add mail mới vào.

:-s ko lẽ mỗi acc lại dùng 1 PP? Trong khi PP cho phép add tối đa 7 email = 7 con PP.

chạy nhiều VPS rồi thu về 1 Acc chẳng khoái hơn ah cái này ko như Vagex ăn % từ ref , đăng ký là đc 1000 point thôi

10 con VPS đều log 1 acc mà bác. dĩ nhiên là point nó cộng vào 1 acc -> rút về 1 PP chứ j nữa. Đừng bảo là bác chơi 10 vps 10 acc nhá :m195:

Chủ thớt ơi, em quyết rồi, chiến luôn 10 VPS, máu liều ăn nhiều...Nhưng cho em hỏi 1 câu nhé, trang Tube này liệu có ổn ko vậy? Chủ thớt ko cần nói nhiều, cho em biết mức tin tưởng bao nhiêu %, nếu ok là em chiến ngay ngày mai..!..:binhsua79:

Chủ thớt ơi, em quyết rồi, chiến luôn 10 VPS, máu liều ăn nhiều...Nhưng cho em hỏi 1 câu nhé, trang Tube này liệu có ổn ko vậy? Chủ thớt ko cần nói nhiều, cho em biết mức tin tưởng bao nhiêu %, nếu ok là em chiến ngay ngày mai..!..:binhsua79:

liều ăn nhiều bạn ah nó đang là khá hót luôn đấy cái này tớ ko biết đc dống như vagex thì sống thọ lắm

liều đi bác xem có thành pro prao không hay là pờ đê pờ kè :)):binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back