[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

mình thấy hình như chủ topic được các bạn bán vps chia % hoa hồng hay gì ấy mà cứ đề cập đến vấn đề mua vps ko vậy hehe

ko đc chút hoa hồng nào bạn nhá :D

no thanh toán nhanh ko pro !! đợi nhiêu ngày tiền vể

2-4 ngày bạn ah nó check xem PP có phải verry ko

thớt cho hỏi phát nhỉ vậy ví dụ thế này mình Dùng VPS thế thì 1 máy 6 con VPS được hả hay phải cần 6 máy với lại 1 thẻ VISA làm đc 6 cái PP ko:( Ve Ri ấy chứ ko lẻ 6 nick chơi luôn 6 cái thẻ :( Với lại cái này chạy nặng ko vậy hiện tại đang Chạy Ram 1G nên ko ôm nổi nói chung nó chạy mình ko làm gì nên cũng ổn nhưng tội cái máy thôi:( :binhsua76:

thớt cho hỏi phát nhỉ vậy ví dụ thế này mình Dùng VPS thế thì 1 máy 6 con VPS được hả hay phải cần 6 máy với lại 1 thẻ VISA làm đc 6 cái PP ko:( Ve Ri ấy chứ ko lẻ 6 nick chơi luôn 6 cái thẻ :( Với lại cái này chạy nặng ko vậy hiện tại đang Chạy Ram 1G nên ko ôm nổi nói chung nó chạy mình ko làm gì nên cũng ổn nhưng tội cái máy thôi:( :binhsua76:

1 PC sẽ vẫn kết nối đc 6 con VPS nhé vì VPS nó tự như dạng teamviewer chỉ là ảo thôi thực ra nó là máy ảo mà , PP cho Add tối đa 7 tài khoản chung vào 1 cái PP thì cũng coi như là 7 cái rồi nhưng mà chiến 1 acc dồn tiền về cũng đc lắm rồi

vậy là 1 thẻ Visa có thể Veri 7PP đc đúng ko thớt :D

1 Visa chỉ đc 1 thôi , còn cái PP verry rồi thì Add đc 7 Acc PP vào nữa cũng coi như là 7 cái ấy , mà chạy 1 Acc thôi dồn Point về là ăn đủ rồi

http://tubeexposure.com/ - NOTICE: This domain name expired on 07/20/2012 and is pending renewal or deletion.

=)) làm ăn kiểu này ghê quá, cái domain còn không chịu renew thì đâu có khi nào họ đảm bảo pay tiền.

nên đọc kỹ lại bạn nhé thank for you

ZzhoanghungzZ
ZzhoanghungzZ cho xin yahoo de chi giup! :binhsua90:
hoac yahoo: leminh2404 tôi làm reg cho cậu!

chán, đang có gần 100 vps con nhỏ 750mb ram. Thế này chắc kiếm dc 100$ ngày ko nhỉ :))

Site đã hết hạn vào ngày 20/7/2012. không biết nó có mua domain cho a e mình chiến tiếp k hay là delete luôn????
Mới được 12k points. Haiz

Mình chưa biết sài VPS thế nào có bác nào biết viết 1 bài hướng dẫn cho newbie với (tranh thủ site đang ko ổn định)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom