Hướng dẫn trở thành partner với net Fullscreen (Đầy đủ)

vnmo

Junior
Reactions
65
MR
0.061
Follow me on Facebook
Mình có 1 kênh reup đã đủ tiêu chuẩn rồi ,nhưng nó có bắt buộc phải có 10 video tự làm không, nếu cần thì bây giờ mình làm 10 video và up lên rồi vào net được không nhỉ ?

ntt0696

Junior
Reactions
36
MR
0.023
Follow me on Facebook
Kênh dạng tổng hợp có 1 video bị nhận bản quyền thủ công 1 đoạn nhỏ mà k xóa dc vì đã 500k view,mình để video đó k xóa thì có john dc net k vậy mấy bác

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
AE cho mình hỏi,đang có 1 kênh view daily 50-100k,view chủ yếu us nhé,nếu dk vào fullscreen thì mình dc quyền deal revenue share lên 90-10 hay không hay vẫn là 60-40 !Tks
50 hay 100k mà đòi quyền lợi mới ghê, mình gấp mấy lần cậu nhưng sub chưa đủ thì chưa dám đòi hỏi dù net mình 70%

TheGhost

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
50 hay 100k mà đòi quyền lợi mới ghê, mình gấp mấy lần cậu nhưng sub chưa đủ thì chưa dám đòi hỏi dù net mình 70%
Net nó tính chủ yếu là view mà cậu, view cậu nhiều thì chia sẻ % càng cao mà, còn net chỉ quan tâm sub chia sẻ lợi nhuận thì mình chưa thấy .

mình ở GA nên ko xem mấy cái này, nhưng mình ko nhầm 1 số view tăng tỷ lệ $ dựa vào view tháng nhưng 100k/1 ngày tính ra 1 tháng 3tr view thì cũng ko nhiều lắm
view tăng thì chưa chắc tiền đã tăng, quan trọng là view đến từ nước nào bạn cài đặt quảng cáo ra sao. thời lượng video dài hay ngắn, dài thì tần suất xuất hiện qc nhiều hơn thì tiền sẽ hơn.
Ví dụ như làm 1 clip nhạc người ta nghe từ đầu đến cuối nếu nhạc hay còn 1 bộ phim nhưng người ta lại cứ thích tua đến đoạn có cảnh nóng chẳng hạn thì thời lượng xem sẽ ít hơn vậy đó.

view tăng thì chưa chắc tiền đã tăng, quan trọng là view đến từ nước nào bạn cài đặt quảng cáo ra sao. thời lượng video dài hay ngắn, dài thì tần suất xuất hiện qc nhiều hơn thì tiền sẽ hơn.
Ví dụ như làm 1 clip nhạc người ta nghe từ đầu đến cuối nếu nhạc hay còn 1 bộ phim nhưng người ta lại cứ thích tua đến đoạn có cảnh nóng chẳng hạn thì thời lượng xem sẽ ít hơn vậy đó.
Mình ko phải new nên bạn ko cần phải nói cụ thể như vậy @@
Mình đang nói vấn đề tăng tỷ lệ ăn chia với net

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week