Hướng dẫn trở thành partner với net Fullscreen (Đầy đủ)

Mình có 1 kênh reup đã đủ tiêu chuẩn rồi ,nhưng nó có bắt buộc phải có 10 video tự làm không, nếu cần thì bây giờ mình làm 10 video và up lên rồi vào net được không nhỉ ?

Kênh dạng tổng hợp có 1 video bị nhận bản quyền thủ công 1 đoạn nhỏ mà k xóa dc vì đã 500k view,mình để video đó k xóa thì có john dc net k vậy mấy bác

net vào dễ nhất bây giờ là net nào vậy các bác. mình ko thích mấy net yêu cầu cao:D

Hiện site em có 4k sub reup
Mỗi ngày 25kview, 300sub
Net Quiz nhưng mỗi tháng có 10 $
Không như thế nào, các bác tư vẫn hộ em với

Hiện site em có 4k sub reup
Mỗi ngày 25kview, 300sub
Net Quiz nhưng mỗi tháng có 10 $
Không như thế nào, các bác tư vẫn hộ em với
tiền thu của kênh có liên quan gì tới net đâu thím :rolleyes: chủ yếu do chất lượng view vs ng ta có click gì quảng cáo k thôi :D

AE cho mình hỏi,đang có 1 kênh view daily 50-100k,view chủ yếu us nhé,nếu dk vào fullscreen thì mình dc quyền deal revenue share lên 90-10 hay không hay vẫn là 60-40 !Tks

AE cho mình hỏi,đang có 1 kênh view daily 50-100k,view chủ yếu us nhé,nếu dk vào fullscreen thì mình dc quyền deal revenue share lên 90-10 hay không hay vẫn là 60-40 !Tks
50 hay 100k mà đòi quyền lợi mới ghê, mình gấp mấy lần cậu nhưng sub chưa đủ thì chưa dám đòi hỏi dù net mình 70%

50 hay 100k mà đòi quyền lợi mới ghê, mình gấp mấy lần cậu nhưng sub chưa đủ thì chưa dám đòi hỏi dù net mình 70%
Net nó tính chủ yếu là view mà cậu, view cậu nhiều thì chia sẻ % càng cao mà, còn net chỉ quan tâm sub chia sẻ lợi nhuận thì mình chưa thấy .

Net nó tính chủ yếu là view mà cậu, view cậu nhiều thì chia sẻ % càng cao mà, còn net chỉ quan tâm sub chia sẻ lợi nhuận thì mình chưa thấy .
view lên thì sub lên, có kênh trong musicnation là dễ thấy nhất

view lên thì sub lên, có kênh trong musicnation là dễ thấy nhất
mình ở GA nên ko xem mấy cái này, nhưng mình ko nhầm 1 số view tăng tỷ lệ $ dựa vào view tháng nhưng 100k/1 ngày tính ra 1 tháng 3tr view thì cũng ko nhiều lắm

mình ở GA nên ko xem mấy cái này, nhưng mình ko nhầm 1 số view tăng tỷ lệ $ dựa vào view tháng nhưng 100k/1 ngày tính ra 1 tháng 3tr view thì cũng ko nhiều lắm
view tăng thì chưa chắc tiền đã tăng, quan trọng là view đến từ nước nào bạn cài đặt quảng cáo ra sao. thời lượng video dài hay ngắn, dài thì tần suất xuất hiện qc nhiều hơn thì tiền sẽ hơn.
Ví dụ như làm 1 clip nhạc người ta nghe từ đầu đến cuối nếu nhạc hay còn 1 bộ phim nhưng người ta lại cứ thích tua đến đoạn có cảnh nóng chẳng hạn thì thời lượng xem sẽ ít hơn vậy đó.

view tăng thì chưa chắc tiền đã tăng, quan trọng là view đến từ nước nào bạn cài đặt quảng cáo ra sao. thời lượng video dài hay ngắn, dài thì tần suất xuất hiện qc nhiều hơn thì tiền sẽ hơn.
Ví dụ như làm 1 clip nhạc người ta nghe từ đầu đến cuối nếu nhạc hay còn 1 bộ phim nhưng người ta lại cứ thích tua đến đoạn có cảnh nóng chẳng hạn thì thời lượng xem sẽ ít hơn vậy đó.
Mình ko phải new nên bạn ko cần phải nói cụ thể như vậy @@
Mình đang nói vấn đề tăng tỷ lệ ăn chia với net

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week