Hướng đi cho ae cạp cạp pixprofit !!

Status
Not open for further replies.

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Tình hình là thằng admin pix quá khốn nạn,mình cũng cày lòi mắt ra chứ có ở không đâu mà nó hành ae như thế
Hết banned IP khienae náo loạn 1 lần,h lại đòi banned ID sử dụng soft và ko chịu pay.Thật hết chịu nổi.Mình muốn chuyển qua hướng khác nhưng thật không bik đi về đâu.Qlink thì toàn cam vs quýt,mụ Phương mới đây làm ae ai dám chơi Qlink nữa,kolo thì lương quá thấp,chữ thì ko rõ như pix.
Mình lập topic này ae có ý kiến gì chia sẽ cùng nhau tìm ra hướng đi mới cho ae cạp cạp,mong ae ủng hộ !

bên này uy tín ko mấy bác,mình thấy Qlink scam nhìu quá :( làm 2 lần bị 2 lần hjc
mà nếu làm Qlink chỉ làm đc ban đêm nhỉ,ban ngày làm j có chữ :(

dự án nào trong trang này load ổn định vậy 2 bạn? để bik mà phòng hờ pix ko pay thì chuyển qua đây luôn cho nhanh

bên này uy tín ko mấy bác,mình thấy Qlink scam nhìu quá :( làm 2 lần bị 2 lần hjc
mà nếu làm Qlink chỉ làm đc ban đêm nhỉ,ban ngày làm j có chữ :(
mình làm bên đó lâu r`. bạn cứ yên tâm. bấm payout sáng thì trong vòng 24h đã nhận đc $ rồi. họ tự trả chứ k phải lập topic báo danh hay đợi onl yahoo để đòi tiền như kiểu group #.
site đó có gì đâu, admin bên đó cũng cap cap pix như chúng ta mà
nhưng còn nhiều project # cũng làm đc. k trả cao như pix nhưng mà ổn định

Price per 1000 CAPTCHAs: $1.90
Total CAPTCHAs processed: 0 CAPTCHAs
CAPTCHAs marked by you as errors: 0 CAPTCHAs
Timed out CAPTCHAs: 0 CAPTCHAs
mình tìm thấy site captcha buster,ko bik có ae nào làm bên này ko,hình như nó trả 1.9$ / 1000cap

ôi ngày tàn của pix
ae có kéo nhau qua qlink hay kolo hay site nào hú ae với

chẳng hạn như dự án nào bạn?
mình làm Qlink night thấy cũng ổn
mình tìm thấy site captcha buster,ko bik có ae nào làm bên này ko,hình như nó trả 1.9$ / 1000cap
bên capcha-vn cũng có nhưng mình chưa thử. họ trả 18000 hay sao ấy
qlink day làm đc ban ngày hã cậu hay là sao ?
day hay night gì thì cũng load vào buổi đêm hết =))

mmo24h.vn đi bạn pm yahoo mình:lee_hongky,mình sẽ hướng dẫn cho bạn,1 hướng đi mới cho qlink bạn àh.Rất tốt cho mọi người cùng kiếm tiền :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week