Hướng đi cho những ai bị Quiz đá kênh.

kênh reup đăng kí được không bác
Đc, miễn bạn lách đc luật. Khi nào nó cao hứng nó bóp chết thôi :v ... Reup thì xác định làm mùa vụ, ko thể ăn lâu dài ko bao giờ die đc.

Đc, miễn bạn lách đc luật. Khi nào nó cao hứng nó bóp chết thôi :v ... Reup thì xác định làm mùa vụ, ko thể ăn lâu dài ko bao giờ die đc.
Kênh e làm video tổng hợp lấy video cắt ghép rồi lồng nhạc của mình vào kiểu Tin Việt thì vào GA có dễ die ko bác ?

View e 99% view Việt, tiêu đề tiếng Việt nên trước h chưa bị report bản quyền (vì video là nguồn video e lấy ở nước ngoài)

reup hả bạn
Mình ko reup đâu, trước giờ ko trộm gì của ai bao giờ :v...
Nhà trên núi nên vác theo camera quay lũ dân tọc đi săn, nấu ăn, ẩm thực, tắm tiên .. Thế mà lũ tây với lại dân thành phố xem nhiều lắm :v (English sub, tiền về rất đều :v)

không liên quan . nhưng mọi người cho hỏi là mình làm 1 kênh đăng video thập cẩm không theo 1 chủ đề nhất định vậy có vấn đề gì không nhỉ

Nhà trên núi nên vác theo camera quay lũ dân tọc đi săn, nấu ăn, ẩm thực, tắm tiên .. Thế mà lũ tây với lại dân thành phố xem nhiều lắm :v (English sub, tiền về rất đều :v)
nhà bác ở đâu

English sub bác giỏi tiếng anh nhỉ :D

mình lk vào ga, nhảy view rồi, ga nhảy tiền rồi. đang tính toán chuyện sắm đồ tết,mà nó scam mất tiền :(

khi nào anh rảnh ta có thể trao đổi về ít công thức Ga này lọ đồ xộ :D em cũng video tự quay tại mới bước vào nghề :) cũng đang nuôi GA 1 ngày cũng 1 ít :">
có gì cần lưu ý nhắc e với

mình lk vào ga, nhảy view rồi, ga nhảy tiền rồi. đang tính toán chuyện sắm đồ tết,mà nó scam mất tiền :(

Bác liên kết bao giờ vậy. GA thì nhảy view thôi 12 mới update chứ nhỉ. Nếu nhảy tiền thì là Youtube còn nhảy View trên GA????

Bác liên kết bao giờ vậy. GA thì nhảy view thôi 12 mới update chứ nhỉ. Nếu nhảy tiền thì là Youtube còn nhảy View trên GA????
thời gian cập nhật của Youtube nó tùm lum có khi này có khi kia
còn GA thì view nó cập nhật liên tục và sau 12h đêm nó cập nhật thêm tiền

thời gian cập nhật của Youtube nó tùm lum có khi này có khi kia
còn GA thì view nó cập nhật liên tục và sau 12h đêm nó cập nhật thêm tiền
ủa cập nhật chỗ nào bác, bác chỉ em với, sao GA em kiểm tra không có nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,944
174,115
Latest member
nObmen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week