huylonely - loveyou_forever607

Status
Not open for further replies.
Làm ăn mà ko tin tưởng nhau cũng khó, nhưng làm sao để đặt đc niềm tin ở đúng chỗ thì cũng ko dễ

Max tin sống tốt với ng` thì ng` sẽ tốt lại với mình, còn nó ko tốt lại với mình thì chắc nó là 1 dạng động vật khác rồi :|

Chúc chủ thớt mau lấy lại tìn ;).

Làm ăn mà ko tin tưởng nhau cũng khó, nhưng làm sao để đặt đc niềm tin ở đúng chỗ thì cũng ko dễ

Max tin sống tốt với ng` thì ng` sẽ tốt lại với mình, còn nó ko tốt lại với mình thì chắc nó là 1 dạng động vật khác rồi :|

Chúc chủ thớt mau lấy lại tìn ;).

Cảm ơn cậu nhé. phương châm của mình cũng vậy, uy tín với người hi vọng người uy tín với mình. ai ngờ gặp nhiều scam quá cậu ạ. tới giờ dính 3 vụ rồi :(

User huylonely has been banned permanently

Khi nào trả xong nợ gọi mình mở nick. Nhưng không quá 1.5 tháng.

User huylonely has been banned permanently

Khi nào trả xong nợ gọi mình mở nick. Nhưng không quá 1.5 tháng.

thank admin. bạn này chắc không dám scam đâu, chỉ là bí quá, chứ info thì đầy đủ cả.

Forum chắc phải ngưng reg nick thôi reg nhiều quá toàn scammer vào reg

Em zai nói chỉ đc cái chuẩn=)) Êu ghê ý

---------- Post added at 12:41 AM ---------- Previous post was at 12:41 AM ----------

Cảm ơn cậu nhé. phương châm của mình cũng vậy, uy tín với người hi vọng người uy tín với mình. ai ngờ gặp nhiều scam quá cậu ạ. tới giờ dính 3 vụ rồi :(

chia buồn cùng anh nhé:D 50lr ko phải số ít:(.....bớt tin ng lại ik anh....Thế Giới Ảo ( mãi là ảo )

Em zai nói chỉ đc cái chuẩn=)) Êu ghê ý

---------- Post added at 12:41 AM ---------- Previous post was at 12:41 AM ----------

chia buồn cùng anh nhé:D 50lr ko phải số ít:(.....bớt tin ng lại ik anh....Thế Giới Ảo ( mãi là ảo )

:) không, vẫn còn nhiều người đang tin ở trong thế giới ảo này em ạ.

Last edited by a moderator:

Hehe tớ cũng cỡ cậu thôi ;)).

Mỗi lần bị SCAM cũng tíc vài ngày, nhưng sau đó lại coi nó như 1 kinh nghiệm, ra đời làm ăn mà, thế nào cũng phải dính vài trái cam mới trưởng thành đc ;)

Hehe tớ cũng cỡ cậu thôi ;)).

Mỗi lần bị SCAM cũng tíc vài ngày, nhưng sau đó lại coi nó như 1 kinh nghiệm, ra đời làm ăn mà, thế nào cũng phải dính vài trái cam mới trưởng thành đc ;)

Đúng đấy cậu, nhưng đến bây giờ tớ còn chưa hết tức bọn scam. không chịu làm ăn lương thiện như mọi người mà chỉ chực chờ người khác sơ hở là cho ăn cam. híc.

Theo tôi có lẽ phải thắt chặt việc reg nick 4rum . Người reg nick phải khai báo đầy đủ thông tin cá nhân + Scan CMND . Để lỡ có chuyện gì xảy ra , gặp nhau giải quyêt cho nó đơn giản .

Đến tận hôm nay thì bạn này đã trả cho mình gần đủ. và pm mình có ý muốn được unban nick cũ. mình nghĩ bạn ấy không có ý xấu muốn scam người khác. vì đường cùng chắc phải làm thế. hi vọng admin ân xá.

Đến tận hôm nay thì bạn này đã trả cho mình gần đủ. và pm mình có ý muốn được unban nick cũ. mình nghĩ bạn ấy không có ý xấu muốn scam người khác. vì đường cùng chắc phải làm thế. hi vọng admin ân xá.
Thả ra để nó có kinh nghiệm scam zô scam nữa hử :binhsua04:
Bác thì có cách chống scam chứ newbie thấy tiền là sướng rồi :binhsua85:
Nó sẽ có cớ để scam tiếp 1 vụ lớn hơn rồi chuồn nhờ topic này đấy :binhsua72:

Đã unban cho huylonely theo yêu cầu của người bị hại. Mong rằng cơ hội này sẽ giúp bạn phát triển cho công việc MMO trong tương lai.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week